Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่สาวจะไปเกาหลีคับจะฝากเขาซื้อกีตาร์โปร่งอ่าคับ  (อ่าน 5060 ครั้ง)

ryukung

• member
พี่สาวจะไปเกาหลีคับจะฝากเขาซื้อกีตาร์ กีต้าร์โปร่ง crafter อ่าคับราคามันจะสูงกว่าไทยมั้ยคับหรือถูกกว่า     พี่ๆๆน้าๆๆน้องๆๆเพื่อนๆช่วยแน่ะนำด้วยคับผม   แล้วรุ่นไหนดีคับ   หรือซื้อรุ่นที่ไม่มีขายในไทยดีคับแล้วรุ่นไหนคับที่ไม่มีขายในไทย    อยากได้เสียงพุ่งๆๆกังวานหน่อยคับ ;D ;D ;D

ขอบคุณทุกคนมากๆๆคับ ;D ;D ;D

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
Re: พี่สาวจะไปเกาหลีคับจะฝากเขาซื้อกีตาร์โปร่งอ่าคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 13:45:22 »
เข้ามารอฟังอ่ะ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
Re: พี่สาวจะไปเกาหลีคับจะฝากเขาซื้อกีตาร์โปร่งอ่าคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 14:03:36 »
ถ้าเป็นผมนะ ผมจะซื้อรุ่นที่ไม่มีขายในไทยครับ
เรื่อง ถูกกว่ากันมั้ย ผมว่า น่าจะถูกกว่านะ แต่ถ้ารวมค่าภาษี ก็ไม่แน่เหมือนกันครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

tang_guitar

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 14:25:42 »
ถ้าเป็นผมนะ ผมจะซื้อรุ่นที่ไม่มีขายในไทยครับ
เรื่อง ถูกกว่ากันมั้ย ผมว่า น่าจะถูกกว่านะ แต่ถ้ารวมค่าภาษี ก็ไม่แน่เหมือนกันครับ

ใช่ครับซื้อที่ไม่มีในไทย

keep_kim

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 14:33:20 »
ผมฝากหิ้วสาวเกาหลีกลับมาคนนึงได้มั๊ยคับ ช่วยเลือกสด ๆ งาม ๆ นะคับ ( คนรึผักเนี่ยยยย  ;D ;D )

TOM1869

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 14:49:47 »
ไปถึงเมืองนอกแล้ว ซื้อ brand ที่ ไม่มีขายในไทยดีกว่า crafter ซื้อเมื่อไรก็ได้  ดู พวก brand american ดีกว่าครับ

Line id: 081-8718003

thongskk

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 14:56:12 »
ซื้อรุ่นที่ไม่มีขายในเมืองไทยครับ

Mook :)

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 14:57:36 »
เอารุ่นที่ไม่มีในไทย ค่ะ อยากปล่อยเมื่อไหร่สบายเลย

CHOPPER_F

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 18:07:54 »
เอารุ่นที่ไม่มีในไทย ค่ะ อยากปล่อยเมื่อไหร่สบายเลย

;)  ^^
☆--» Mini ShoPPeR ♫~*

VP-Pro

• member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 19:10:57 »
แล้วที่ออสเตรเลียอะครับ มีอะไรมั่งหรอครับกีต้าร์อะ พอดีพี่น้องของแม่ทำงานอยู่ที่นู้นครับ อยากรู้เผื่อจะขอเขาได้ 555
เอาไม่แพงนะครับ

ryukung

• member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 06:39:57 »
มีรุ่นไหนบ้างคับกีต้าร์โปร่ง crafter ที่ไม่มีขายในเมืองไทยอยากทราบคับ  พี่ๆๆเพื่อนๆๆพอทราบกันมั้ยคับ อยากทราบรุ่นอ่าคับ

Mook :)

• member
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 09:20:06 »
http://www.crafter.co.kr/products/academy.php
นี่เว็บคราฟเตอร์เกาหลีค่ะ เลือกเอาตามใจชอบ