Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆทั้งหลาย นั่งเล่นกีตาร์ท่าไหนกันบ้างครับ  (อ่าน 5292 ครั้ง)

BanNongThum

• member
Re: น้าๆทั้งหลาย นั่งเล่นกีตาร์ท่าไหนกันบ้างครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 15:49:22 »
5555 ว่าแล้ว ต้องมีหลายท่า...นะครับ

Anat

• บุคคลทั่วไป
Re: น้าๆทั้งหลาย นั่งเล่นกีตาร์ท่าไหนกันบ้างครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 22:35:58 »
จับได้แล้ว
ทั้งน้า nhoy และ น้า MUI
..เป็น..ริดสีดวง..แน่แท้...ง่า...ง่า....งิ...งิ....

ของเรา ท่านอน ครับ  เมื่อยหลัง
แล้วไม่ต้องมาแซวว่าเป้นอัมพาต เลยนะ   แน่ะ  ดักไว้ก่อน..แบล่

toeyman

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2011, 23:16:07 »
ตอนนี้ผมถนัด ท่าจะเล่นห่วย ครับ :D ต่อไปจะพยายามหัด ท่าจะเล่นเก่ง ;D

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 00:06:56 »
ท่าเบสิคครับ  ;D
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

nhoy

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 01:22:42 »
เหมือนคุณอาหน่อยครับ

ผมเล่นกีต้าร์ทีไร ต้องยืน

มีเก้าอี้วางใกล้ ๆ ก็ไม่ยอมนั่ง

เล่นเสร็จ หลังแข็ง บ่นปวดหลังอีก เฮ้อ
น้า MUI เวลาสะพาย V1 DCE เล่นแล้ว ดูดีมากเลยครับ
ถ้าผมมองดูกีต้าร์ผิดไปต้องขอโทษด้วยนะครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2011, 01:25:14 »
จับได้แล้ว
ทั้งน้า nhoy และ น้า MUI
..เป็น..ริดสีดวง..แน่แท้...ง่า...ง่า....งิ...งิ....

ของเรา ท่านอน ครับ  เมื่อยหลัง
แล้วไม่ต้องมาแซวว่าเป้นอัมพาต เลยนะ   แน่ะ  ดักไว้ก่อน..แบล่
ลมมันเย็นครับ อ.Anat  :D
ท่าเล่นของอาจารย์น่าสบายดีจังเลยนะครับ  :D