Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเชียร์ หมี ธรสิทธิ์ บ้างงงงงง (ไม่มีเนื้อหาสาระอะไรมากมายแค่อยากชมเขา) 555  (อ่าน 3740 ครั้ง)

gobgab

• member
อย่างเทพ อ่ะ ^^
เอามา ลงบ่อยๆได้น่ะครับ

zer151

• member
ขอบคุณครับ ไว้มีอัดเพลงใหม่ๆแล้วจะมาลงนะครับ ปกติไม่ค่อยเล่นเว็ปบอร์ดบ่อยเท่าไหร่ อาจตอบช้าครับ

chaiyotkong

• member
เพิ่งเข้ามาเห็น น้าเก่งมากๆครับ
ตามฝันต่อไปครับน้าผมเชียร์อีกแรงนึงครับ

zer151

• member
ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับทุกท่าน

nhoy

• member
ผมเพิ่งเข้ามาชมคลิปในกระทู้นี้ครับ
รู้สึกชื่นชมและขอเป็นกำลังใจให้กับน้า zer151 ที่จะมุ่งหน้ากับแนวการเล่นที่น้า zer151 ชอบต่อไปครับ

zer151

• member