Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ Music collection สาขาไหนน่าไปใช้บริการบ้างครับ  (อ่าน 4179 ครั้ง)

MUI

• member
Re: ตอนนี้ Music collection สาขาไหนน่าไปใช้บริการบ้างครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 29, 2014, 08:28:33 »
เตรียมข้อมูลของเราให้แน่นพอดี ๆ
เปิดฉากคุยด้วยความเป็นกันเอง
ข่มพนักงานด้วยความสุภาพ กรณีพนักงานปล่อยไก่
ผมทำอย่างนี้กับทุกร้าน ไม่ว่าบริษัทอะไร ขายยี่ห้ออะไร
ได้ลอง ได้คุยสนุกสนาน...
แล้วลาออกจากร้านตัวเปล่าด้วยความยิ้มแย้มทั้งสองฝ่ายครับ

nhoy

• member
Re: ตอนนี้ Music collection สาขาไหนน่าไปใช้บริการบ้างครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 30, 2014, 17:46:03 »
คราวนี้ผมรู้เคล็ดลับของน้า MUI แล้วครับ 555 ;D ;D ;D

ป.ล. ไว้มีโอกาสวันหลังไปนั่งเล่นกีต้าร์ที่ MC ด้วยกันใหม่ไหมครับน้า MUI ;D

somsak tumrupa

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 30, 2014, 17:53:07 »
cen. ลาดพร้าวคับ เยี่ยม

MUI

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 11:54:52 »
คราวนี้ผมรู้เคล็ดลับของน้า MUI แล้วครับ 555 ;D ;D ;D

ป.ล. ไว้มีโอกาสวันหลังไปนั่งเล่นกีต้าร์ที่ MC ด้วยกันใหม่ไหมครับน้า MUI ;D

...

สวัสดีครับคุณอาหน่อย
ผมผ่านร้านนั้น 3-4 ครั้งแล้วครับ
ระลึกถึงคุณอาทุกครั้ง(และทุกเวลา)
โดยเฉพาะ..ภาพที่คุณอาหน่อยยื่นน้ำใจดั่งสายฝนอันชื่นใจให้น่ะครับ

...

ท่าน จขกท.ครับ สาขาที่ว่าคือ พาราก้อน. ครับ (คราวหน้ากะเยือนกีต้าร์รูมครับ..แต่เดินเมื่อยเลยครับ)

Bukjay

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 14:00:09 »
บ้านอยู่แถวเดอะมอล์ท่าพระ แต่ชอบไปดูไปลองเล่นที่สาขาเอสพลานาดค่ะ เหตุผลเดียวคือ ชอบพี่เอก ฮ่าๆๆๆๆ

แต่ที่สาขาท่าพระก็โอเคนะคะ คุณพนักงานน่ารักและเป็นกันเองมาก ไปเดินเล่นดูเฉยๆ คุณพนักงานก็หยิบนั่นหยิบนี่มาให้ลองอยู่เรื่อย ฮ่าๆๆ ไม่อยากลองเลย เด๊วเสียเงิน

nhoy

• member
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 19:39:53 »

...

สวัสดีครับคุณอาหน่อย
ผมผ่านร้านนั้น 3-4 ครั้งแล้วครับ
ระลึกถึงคุณอาทุกครั้ง(และทุกเวลา)
โดยเฉพาะ..ภาพที่คุณอาหน่อยยื่นน้ำใจดั่งสายฝนอันชื่นใจให้น่ะครับ

...

ท่าน จขกท.ครับ สาขาที่ว่าคือ พาราก้อน. ครับ (คราวหน้ากะเยือนกีต้าร์รูมครับ..แต่เดินเมื่อยเลยครับ)
สวัสดีครับน้า MUI
ผมเองก็ระลึกถึงน้า MUI อยู่เสมอครับ :)
มีโอกาสคงได้พบปะและเล่นดนตรีด้วยกันนะครับน้า MUI

toaba60

• member
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 23:12:52 »
ผมว่าเซนทรัล ลาดพร้าวไม่ค่อยดีเลยอ้ะ ขนาดไปซื้อ สายแจคนะ เข้าใจนะว่ามันไม่กี่บาท แต่เบบ....
แล้วครั้งหลังไปของ เทเลอร์พวกเบบี้ ก้อไม่ค่อยดี แต่ไแครั้งที่สามใช้ได้คับ รอบนี้บริการโอเค แต่จริงๆได้ลองไม่เท่าไหร่อ้ะคับ เกรงใจ แต่ตั้งใจว่า จะถอย เทเลอร์เขาแหละคับ แค่รอเกบเงินก่อน แต่อาจไปวาขาอื่น แจ้งวัฒนก็ไกล้บ้านดีด้วยคับ น่าไปลอง