Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องคอยก  (อ่าน 2066 ครั้ง)

zuchin

• member
เรื่องคอยก
« เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 19:05:57 »
ผมคิดแล้วต้องมีปัญหากันแน่ๆ ขออภัยนะครับ  :D
(ผมริบบิ้นขาว ผมเสื้อหลากสี ผมคนกลาง สรุปคนกลางน่าตึบที่สุด ;D)

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
Re: เรื่องคอยก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 19:07:52 »
เข้าบ่อได้อ่ะครับ อยากรู้จัง ^_^
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

thanakit2511

• member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 19:11:46 »
เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 00:11:23 »
  บ้านไม้ link ไปที่บ้านนั้นไม่ใด้ครับ (ผมว่าลบกระทู้ดีกว่าครับเดี่ยวเกิดปัญหาอีก ขอโทษครับแค่แนะนำนะครับ)
noomxman

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 01:18:04 »
บ้านไม้ link ไปที่บ้านนั้นไม่ใด้ครับ (ผมว่าลบกระทู้ดีกว่าครับเดี่ยวเกิดปัญหาอีก ขอโทษครับแค่แนะนำนะครับ)

^_^ เชื่อน้าหนุ่มครับ
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

WoodenHorse

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 01:44:56 »
 :-X  :-X  :-X  :-X  :-X  :-X  :-X  :-X  :-X

nai chic

• member
    • www.facebook.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 01:59:04 »
เวบบ้านฟ้าครับ หน้า ..... webboard / All solid webboard / Acoustic music  / อยากทราบเรื่องคอกีต้าร์ครับ
แต่ LINKไม่ได้ครับ
เรียนน้าๆสมาชิกใหม่ทุกท่านนะครับ ขอเรียนตามตรงครับว่าบ้านไม้กับบ้านฟ้าไม่ค่อยลงรอยกัน เนื่องด้วยปัญหาในอดีตที่น้าๆสมาชิกใหม่อาจจะไม่ทราบ จึงขอเรียนรบกวนน้าว่า กรุณาอย่าเอาลิงค์หรือคัดลองข้อความไดๆจากบ้านโน้นมาเลยครับ ถ้าจะศึกษาก็เข้าไปศึกษาได้ตามอัธยาศัยครับผม แต่อย่าได้กระทำการไดๆให้ 2 เว็บนี้ต้องเข้ามาเกี่ยวพันกันเลยครับ ขอบคุณมากครับ

LARGO

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 04:09:32 »
เวบบ้านฟ้าครับ หน้า ..... webboard / All solid webboard / Acoustic music  / อยากทราบเรื่องคอกีต้าร์ครับ
แต่ LINKไม่ได้ครับ
เรียนน้าๆสมาชิกใหม่ทุกท่านนะครับ ขอเรียนตามตรงครับว่าบ้านไม้กับบ้านฟ้าไม่ค่อยลงรอยกัน เนื่องด้วยปัญหาในอดีตที่น้าๆสมาชิกใหม่อาจจะไม่ทราบ จึงขอเรียนรบกวนน้าว่า กรุณาอย่าเอาลิงค์หรือคัดลองข้อความไดๆจากบ้านโน้นมาเลยครับ ถ้าจะศึกษาก็เข้าไปศึกษาได้ตามอัธยาศัยครับผม แต่อย่าได้กระทำการไดๆให้ 2 เว็บนี้ต้องเข้ามาเกี่ยวพันกันเลยครับ ขอบคุณมากครับ
+10 ครับ ถึงจะไม่มีอะไรความจริงก็ไม่ควรเชื่อมโยงไปยังที่อื่นด้วยครับ ยกเว้นเว็บต่างประเทศเพื่ออ้างอิงข้อมูลจากผู้ผลิต   ถ้าผมจำไม่ผิดที่เว็บเก่า เขาจะให้เชื่อมไปได้ที่เว็บเดียวเท่านั้นที่เป็นพันธมิตรกัน   เพื่อกันไม่ให้ปัญหาต่างๆที่อาจจะเกิดขึ้นตามมาในภายหลัง  ;D

WoodenHorse

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 10:51:07 »
ขอโทษครับ ผมเด็กใหม่ ไม่ทราบเบื้องหลัง _/\_

iamday

• member
  • Fake 'User Online & Ghost Member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 11:10:23 »
รับทราบครับพ้มมม
http://www.prchecker.info/check_page_rank.php << อยากรู้ว่าเวปมีคนเข้าเวปคุณเท่าใดเช็คๆๆๆๆๆๆ