Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: จะหาซื้อที่ขันคอ guitar guild แบบที่เป็นหัวบล็อคได้ที่ไหนครับ  (อ่าน 1032 ครั้ง)

BOM

• บุคคลทั่วไป
คือผมได้ guitar guild usa มาตัวนึงแต่เป็นรุ่นเก่าปี80 คอมันงอต้องการที่ขันคอแบบ
เป็นบล็อค หาซื้อที่เว้งก็ไม่มี จะหาซื้อได้ที่ไหนครับ น้าๆช่วยทีครับ ขอบคุณมากครับ

yuth_pu_rx

• member
ขอรูปด่วนเลย อยากเห็นครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

yod69

• member
ไม่แน่ใจว่าใช้ขนาดเดียวกับ taylor ได้หรือเปล่า

asturias

• member
ถ้าอยู่ใน กทม.ผมว่าหิ้วไปให้ช่างจัดการให้ดีกว่านะครับ