Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆช่วยผมด้วยเกี่ยวกับ tc harmony gxt  (อ่าน 663 ครั้ง)

peterr

• member
น้าๆช่วยผมด้วยเกี่ยวกับ tc harmony gxt
« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 02:31:41 »
คือวันนี้เอาไปเล่นร้านเปิดไม่ติดเฉยเลยครับ เมื่อวานยังใช้อยู่เลย ผมอยู่แถวนน แนะนำน้าๆช่วยแนะนำช่างซ่อมให้หน่อยครับ ทิ้งเบอร์ติดต่อให้หน่อยครับจำเป็นต้องใช้ครับขอบคุณล่วงหน้าครับ

hnong

• member
Re: น้าๆช่วยผมด้วยเกี่ยวกับ tc harmony gxt
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2012, 10:38:11 »
ทำไม ไม่กลับไปที่ร้านจำหน่ายละครับ เขาน่าจะมีฝ่าย support

peterr

• member
Re: น้าๆช่วยผมด้วยเกี่ยวกับ tc harmony gxt
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2012, 01:11:07 »
สั่งจากนอกครับ ซ่อมได้แล้วครับ ไปซ่อมที่บ้านหม้อมา

The nate

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 09:40:30 »
หากมีปัญหาอื่นๆ หรือท่านอื่นๆที่มีปัญหาเรื่อง แอมป์หรือเอฟเฟค  ฝากไว้ด้วยนะครับ  memorytone.com      ซ่อมแอมป์ / เอฟเฟค ฯลฯ

OATFUNNY

• member
  • Love Acoustics
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2012, 11:14:52 »
หากมีปัญหาอื่นๆ หรือท่านอื่นๆที่มีปัญหาเรื่อง แอมป์หรือเอฟเฟค  ฝากไว้ด้วยนะครับ  memorytone.com      ซ่อมแอมป์ / เอฟเฟค ฯลฯ

พี่เนศ ซ่อมแอมป์ เอฟเฟคได้แทบจะทุกอย่าง ปรึกษาพี่เนศได้เลยครับ