Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆ ท่านใดเคยลอง Peerlees PD75 มาแล้ว รีวิวเล่าสู่กันฟังหน่อยครับ  (อ่าน 2493 ครั้ง)

guitar_love

• member
  • ท้อแท้ แต่ไม่เคยท้อถอย
งาน,เสียง และราคาเทียบกับแบรนด์ดังๆ เป็นอย่างไรบ้างครับน้าๆ

mongkolreo

• member
ไปลองมาแล้วเสียงดี งานดี ราคาน่าสนใจ แต่ชอบ75eมากกว่า ต้องไปลองเองครับดีที่สุด

sonic

• member
จริงๆแล้ว peerless guitar ก็มีชื่อเสียงนะ
ทำกีต้ารมานานนมแล้ว

Peerless PD75 ผมว่าจบนี้ เป็นรุ่นหนึ่งของเค้า
ที่น่าสนใจและคุ้มสุดๆ

guitar_love

• member
  • ท้อแท้ แต่ไม่เคยท้อถอย
ไปลองมาแล้วเสียงดี งานดี ราคาน่าสนใจ แต่ชอบ75eมากกว่า ต้องไปลองเองครับดีที่สุด
ขอบคุณมากครับน้า
จริงๆแล้ว peerless guitar ก็มีชื่อเสียงนะ
ทำกีต้ารมานานนมแล้ว

Peerless PD75 ผมว่าจบนี้ เป็นรุ่นหนึ่งของเค้า
ที่น่าสนใจและคุ้มสุดๆ
ขอบคุณครับ น้า Sonic

Byrt21

• member
  • ข้าพเจ้าผจญทุกสิ่งได้ โดยพระองค์ผู้ทรงเสริมกำลังข้าพเจ้า
    • ร่มพระคุณบริการ
เอาภาพมาลงให้ชมบ้าง นะ น้า น้า ^^
facebook.com/byrt21

pomguitar

• member
น่าจะหมายถึงตัวนี้
http://www.acousticthai.net/peerless_guitar_reserve.htm
 โดนสุดๆ อยากจะขายในบ้านออกสักตัว แบบมันโดนใจอ่ะนะ