Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเกี่ยวกับเจ้าArt & Lutherie หน่อยครับ  (อ่าน 3289 ครั้ง)

Aom1412

• member
เจ้า Art & Lutherie มีรุ่นไหนที่เป็นที่กล่าวถึงมากที่สุดครับ...แล้วในไทยเรามีร้านไหนเป็นตัวแทนจัดจำหน่ายบ้างครับ ???

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
Re: ขอถามเกี่ยวกับเจ้าArt & Lutherie หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 13:54:15 »
ผมกล่าวถึงแต่รุ่น Folk Cedar ครับ อิอิ..

ร้านตัวแทนได้แก่ music solution ย่านประตูน้ำ และ ธีระมิวสิค เวิ้ง ครับ

ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

Martin B.Taylor

• member
Re: ขอถามเกี่ยวกับเจ้าArt & Lutherie หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 16:48:40 »

ผมเคยมีกับเขาตัวนึง เสียงดีใช้ได้ครับ แต่คอจะใหญ่อวบสักหน่อยถ้าเทียบกับYamaha อย่างนี้ต้องลองครับแล้วแต่ถนัด ;D
เรื่องรายละเอียดความสวยงามจะออกไปทางดิบๆนิดนึง :o

tawanv

• member
  • AcousticShops.com - acoustic pu., strings & etc.
    • AcousticShops.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 18:31:09 »
ยืนยันว่าเสียงดี คุ้มราคามากครับ สวยดิบๆ ด้านๆ
:) 081-791-2223 :)

gazz

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 20:32:32 »
ธีระ ครับ ไปลองที่ห้องลองเค้าแล้ว จะติดใจ

Byrt21

• member
  • ข้าพเจ้าผจญทุกสิ่งได้ โดยพระองค์ผู้ทรงเสริมกำลังข้าพเจ้า
    • ร่มพระคุณบริการ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 21:28:46 »

ผมเคยมีกับเขาตัวนึง เสียงดีใช้ได้ครับ แต่คอจะใหญ่อวบสักหน่อยถ้าเทียบกับYamaha อย่างนี้ต้องลองครับแล้วแต่ถนัด ;D
เรื่องรายละเอียดความสวยงามจะออกไปทางดิบๆนิดนึง :o
งามดีครับ ^^
facebook.com/byrt21

tang_guitar

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 10:39:35 »
อยากได้

Aom1412

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 15:24:49 »

สวยมากครับ

em3ik

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 16:43:53 »
ผมกล่าวถึงแต่รุ่น Folk Cedar ครับ อิอิ..

ร้านตัวแทนได้แก่ music solution ย่านประตูน้ำ และ ธีระมิวสิค เวิ้ง ครับ

สวยมากครับ เสียงก็ยอดเยี่ยม