Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ชี้เป้าเคสทรง om ให้ทีครับ  (อ่าน 600 ครั้ง)

springwaltz

• member
  • Vet Med
ชี้เป้าเคสทรง om ให้ทีครับ
« เมื่อ: เมษายน 22, 2014, 20:56:11 »
อยากให้ช่วยแนะนำว่าจะไปสามารถหาซื้อเคสทรง om สวยๆได้ที่ไหนบ้างครับวันนี้ผมไปดูหนังที่ Central world
ก็ไปดูมาหลายร้านก็เดิมๆครับหนังดำ บุข้างในดำคือผมมีสีธรรมดาๆแบบนี้ผมมีหลายใบเเล้วอยากได้ที่มันแตกต่างไปบ้าง
ก็หาซื้อยากเหมือนกันไปเจอน้ำตาลอ่อนก็เป็นทรงที่ไม่ต้องการ อยากได้หนังสีน้ำตาล บุข้างในสวยๆหน่อยครับ
หรือหนังดำบุข้างในสวยๆก็พอคุยครับ ท่านใดพอชี้แนะได้ผมรบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

shutdown

• member
Re: ชี้เป้าเคสทรง om ให้ทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2014, 10:19:16 »

OM Shape หนังน้ำตาล ไม่เคยเห็นเลยเหมือนกัน
ลอถามที่ร้าน peterson ว่าจะมีไหม http://www.peterson.co.th/th/index.php?master/other_instrument/guitars

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
Re: ชี้เป้าเคสทรง om ให้ทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 23, 2014, 11:42:59 »
เมื่อก่อนผมซื้อที่ร็อคแพเน็ตจะมีครับหรืลองดูที่มิวสิคซิตี้พระรามเก้าครับ
noomxman

springwaltz

• member
  • Vet Med
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 23, 2014, 12:25:30 »
เมื่อก่อนผมซื้อที่ร็อคแพเน็ตจะมีครับหรืลองดูที่มิวสิคซิตี้พระรามเก้าครับ

Rock planet ไปดูเมื่อวานมีเเต่สีดำอะครับ เบื่อเเล้วจริงๆสีดำ ขอบคุณมากครับ