Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขายครับ *** Hi-end Classic Guitar Yamaha Grand Concert GC-41  (อ่าน 1376 ครั้ง)

Citara house of Guitar

• member
ปิดการขายครับ *** Hi-end Classic Guitar Yamaha Grand Concert GC-41
« เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2014, 23:27:46 »
ขายคลาสสิคกีตาร์ Hand Crafted Made in japan รุ่น GC41 ราคา **** บาทราคา Net ครับ (ต่อยอดหาเป้าหมายใหม่:ขอสงวนสิทธิ์ยกเลิกการขายหากเป้าหมายหลุดลอย)
Specification:
Top: Solid European Spruce
Back: Solid Honduras Rosewood
Sides: Solid Honduras Rosewood
Neck: Mahogany
Fretboard: Ebony
Bridge: Rosewood
Scale: 650mm
สภาพใหม่มากครับ กล่องใหม่เช่นกันครับ เสียงดังกังวาล หวานกลมกล่อมสไตล์กีตาร์ญี่ปุ่น
ตำหนิมีตามรูปครับ รอยเล็บจิกใกล้Bridge กับรอยแลคเกอร์ที่ขอบกีตาร์ ไม่มีผลต่อเสียงครับ
ไม่ส่งนะครับกลัวกีตาร์เสียหาย นัดลองถูกใจรับกลับได้เลย สะดวกแถวรถไฟฟ้าวงเวียนใหญ่
Line : bigbrazo
084-6940692 บิ๊ก

• member
Re: *** Hi-end Classic Guitar Yamaha Grand Concert GC-41*** ราคาแบ่งกันเล่นครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2014, 23:38:14 »
https://www.youtube.com/watch?v=co8b2hVTeXA
คลิปเสียงครับ

• member
Re: ปิดการขายครับ *** Hi-end Classic Guitar Yamaha Grand Concert GC-41
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2014, 18:46:48 »
ปิดการขายครับ ยินดีกับเจ้าของใหม่ด้วยครับ ขอบคุณAcousticthai ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ดีๆครับ