Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้วค่ะ)>>ขายกีต้าร์ Veelah baby to go sf สภาพนางฟ้า<<  (อ่าน 1291 ครั้ง)

xaminefai

• member
ขายแล้วค่ะ ขอบคุณพื้นที่ acousticthai.net ด้วยค่ะ

ขายกีต้าร์ Veelah baby to go sf สภาพนางฟ้า 5000 บาท
มีกระเป๋า แถมขาตั้งให้ด้วย
ซื้อมาเก็บมากกว่าเล่น สภาพใหม่มากกกก
หยิบมาเล่นไม่กี่ครั้ง ซื้อมาไม่ถึงปี :-*

รับเองได้ที่ ราม 2 บางนา
ส่งได้แถวบางนา เฉพาะวันเสาร์
ขอดูรูปเพิ่มเติมได้ค่า

ตัว

หลัง

xaminefai

• member
Re: >>ขายกีต้าร์ Veelah baby to go sf สภาพนางฟ้า<<
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2015, 15:54:39 »
ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ ใหม่มากๆ

xaminefai

• member
Re: >>ขายกีต้าร์ Veelah baby to go sf สภาพนางฟ้า<<
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 15, 2015, 20:36:45 »
ยังอยู่นะค่า

xaminefai

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 17, 2015, 16:38:24 »
ยังอยู่ค่ะ
ขอคนที่สะดวกรับเองนะคะไม่รับส่งค่า
ขอโทษด้วยค่า

xaminefai

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 20, 2015, 00:51:15 »
 :D :D คุยได้ค่า