Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มือกีต้าโฟลค์หาวงเล่นครับ ฝั่งธนบุรี, พระราม2 ครับ  (อ่าน 1121 ครั้ง)

CrazyPcZaa

• member
มือกีต้าหาวงโฟลค์เล่นครับ ปกติเล่นสติง+สากลบ้างเล็กน้อย
เคยเล่นร้านอยู่ตอนเรียนมหาลัยครับ ส่วนมากจะเล่นดนตรีของมหาลัยมากกว่าครับ
แนวเพลงส่วนมากก็ตามตลาดเลยครับ ส่วนมากเล่นเพลงเศร้าเก่าๆ Body, BigAss, Silly Fools 9ล9
เพิ่งปลดทหารมาไม่นานเพลงใหม่ๆกำลังทยอยฟัง + แกะเพลงอยู่ครับ
อยากหาวงเล่นจริงจังครับจะเป็นฟอร์มวงหรือมีวงอยู่แล้วขาดมือกีต้าก็ได้ครับ ขอเป็นฝั่งธนบุรี, พระราม 2 จะดีมาก
แอดไลน์มาคุยกันก่อนได้ครับ

Line : crazypczaa