Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ไหนขาย rosewood bridge pin บ้างครับ  (อ่าน 791 ครั้ง)

zeropoint

• member
ที่ไหนขาย rosewood bridge pin บ้างครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 11:11:25 »
พอดีมีกีต้าร์ที่เป็น rosewood bridge อยู่ครับ แล้วตามร้านแถวบ้านมีแต่ ebony ผมอยากให้เป็น rosewood ครับ ให้มันเข้ากัน ที่ไหนขายบ้างครับ ถ้าเป็นเวิ้งแล้วร้านอยู่ซอยไหนครับ

usamah

• member
  • เสียงเพลงทำให้โลกน่าอยู่..
Re: ที่ไหนขาย rosewood bridge pin บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 11:52:42 »
สั่งกับน้าตะวันในกระทู้ปักหมุดในหน้าซืัอขายเลยครับ..ส่งถึงบ้าน 100%ไม่มีโกงครับ..

CATKAWKONG

• บุคคลทั่วไป
Re: ที่ไหนขาย rosewood bridge pin บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2012, 12:26:05 »
สั่งกับน้าตะวันในกระทู้ปักหมุดในหน้าซืัอขายเลยครับ..ส่งถึงบ้าน 100%ไม่มีโกงครับ..
น้าตะวัน acousticshop อีกเสียงคะ