Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เนื่องจากงานยุ่ง ๆ เลยหายไปนาน กลับมาคราวนี้จัดหนักเลยครับ ตัวเบาหวิวกันไป มาดูกันหนักขน  (อ่าน 14618 ครั้ง)

AGP8x

• member
  • Beginner '
Re: เนื่องจากงานยุ่ง ๆ เลยหายไปนาน กลับมาค
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2011, 17:07:37 »
ซื้อสองตัวเลยครับสวยครบเซ็ตครับ ;D ;D

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ยินดีด้วยครับ น้าสน   เล่นเผื่อผมด้วยนะ

naruenarue

• member
ยินดีด้วยครับ กีต้าร์น้าสนธยาตัวนี้สวยมากครับ ขอให้เล่นตัวนี้เยอะๆนะครับอย่ารีบเบื่อซะก่อนล่ะ 555
D-15S & OOO-15S

redtopup

• member
ขอบคุณทุกท่านครับ....

แถมด้วยรูปหลักฐานว่า ครม อย่างผมหลังได้ผ่านงบประมาณต้อง แสดงให้เห็นว่านำไปใช้จริงไม่มีงุบงิบ ด้วยการพาผู้อนุมัติไปซื้อซะด้วยกันเลย ฮิฮิ

ทอม ครูช ยังมาเป็นสักขีพยานเลยครับ อิอิ  ;D ;D ;D

ดีใจด้วยครับ  กระบี่ดีอยู่ใน จอมยุทธ์ที่เข้าใจ เพลงกระบี่  
แบบนี้ กระบี่ที่ดีได้สำแดง  ศักย์ภาพที่แท้จริง  ออกมา

ได้ภรรยา ที่เข้าใจ  ความสุข ที่แท้จริงของ สามี  สงสัยคืนนี้นอนกอดกันกลม  ระวังกีต้าร์ โหล่น ตก เตียง น๊ะครับ
ภรรยา น่า รัก จังครับ
ว่าแต่ว่า  ฝรั่ง นี่ ทอมครูส จริงๆรึเปล่าครับ
เห็น กีต้าร์แล้ว สวยมากเลยครับ
อัดคลิป มาให้ฟังกัน บ้างน๊ะครับ
ฝึกอย่างถูกวิธี แล้วเราจะไปถึงความสามารถอันสูงสุดข

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
จัดคลิปเสียง มาลงไวๆเลย น้าสน อยากฟังใจจาขาด
รักเธอนะ....กีต้าร์

kwanbiggun

• member
สวยคร๊าบ   ตาร้อนผ่าวไปหมดแร้ว..............

FilM AcousTic North Gear

• member
  • Guitar is part of our lives...
สวยมากๆเลยครับน้า ของที่เราอยากได้มากๆแล้วใฝ่ฝันว่าสักวันเราต้องมี มันคือแรงบันดาลใจที่ทำให้เราตั้งใจทำงานเก็บเงิน ทำตัวดี ไม่สิ้นเปลือง ค่อยไปจัดหนักกับของที่เราฝันที่เดียว 55+
ผมต้องทำให้ได้เหมือน น้า ครับ ผมจะตั้งใจเรียนแล้วหางานดีดีทำครับ 555+
ผมยาว ใส่รองเท้าเก่า

winnie

• บุคคลทั่วไป

สวยมั่กมาก ครับ
ถ้าน้า sontaya  กล้าตัดสินใจขนาดนี้
ผมคงไม่มีเหตุผลอะไร  ที่จะต้องคิดให้วุ่นวาย ที่จะจัดหนักตามกันไป
และคงถึงเวลาที่ต้องเริ่มออกเดินทาง ตามน้า sontaya  ไปตามความฝัน แล้วครับ

น้ากวางครับ จะไป series อะไรครับเนี่ย อิอิ จะไป 4 หรือเลยไปไกลเลย ;p

annop

• member

cha-cha

• member
หะแรกก็กะจะชมกีตาร์น้าสนธยาว่าสวยมากๆ และแอบอิจฉานิสนึงที่น้าได้มาครอบครองครับ แต่ตอนนี้ผมเปลี่ยนใจไม่ชมกีตาร์แล้วก็อิจฉาน้าเต็มๆเลยไม่แอบแล้วด้วยครับ อูย...คนอะไร โชคดีสุดๆ ต้องรีบทำบุญเยอะๆแล้วผม แหะๆ

iTui

• member

ถ้าน้า sontaya  กล้าตัดสินใจขนาดนี้
ผมคงไม่มีเหตุผลอะไร  ที่จะต้องคิดให้วุ่นวาย ที่จะจัดหนักตามกันไป
และคงถึงเวลาที่ต้องเริ่มออกเดินทาง ตามน้า sontaya  ไปตามความฝัน แล้วครับ

น้ากวางครับ จะไป series อะไรครับเนี่ย อิอิ จะไป 4 หรือเลยไปไกลเลย ;p

เฝ้าติดตาม "น้ากวาง ออกล่าฝัน" ด้วยอีกคน  ;D

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover

เฝ้าติดตาม "น้ากวาง ออกล่าฝัน" ด้วยอีกคน  ;D

ไม่อยากชี้โพรงเลยครับ แต่อยากจะบอกว่าผมได้ลอง 814ce ด้วย เคลิบเคล้มชวนฝันไปเลยครับ สวยทั้งรูป จูบก็หอม (เสียงดี) จริง ๆ ครับ แต่ผมเค้นเงินสุด ๆ ได้แค่ 414 นี่แหละสุด ๆ แล้วไม่งั้นผมคงเล่น 814 เป็นแน่เลยครับ ^^

winnie

น้าสนธยาครับ อนาคตไม่แน่นอน อาจจะมีอีกครับ อิอิ...

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit

ไม่อยากชี้โพรงเลยครับ แต่อยากจะบอกว่าผมได้ลอง 814ce ด้วย เคลิบเคล้มชวนฝันไปเลยครับ สวยทั้งรูป จูบก็หอม (เสียงดี) จริง ๆ ครับ แต่ผมเค้นเงินสุด ๆ ได้แค่ 414 นี่แหละสุด ๆ แล้วไม่งั้นผมคงเล่น 814 เป็นแน่เลยครับ ^^

ถ้าหลงลงไปในโพรง ที่น้า sontaya  บอก  มีหวังดินกองอยู่ที่ปากโพรง มันคงจะถล่มลงมาอุดโพรง  ชัก แหง็ก ๆ อยู่ในโพรงแน่เลยครับ...

Finger Picking Style

winnie

ถ้าหลงลงไปในโพรง ที่น้า sontaya  บอก  มีหวังดินกองอยู่ที่ปากโพรง มันคงจะถล่มลงมาอุดโพรง  ชัก แหง็ก ๆ อยู่ในโพรงแน่เลยครับ...

เป็นโพรงที่น่ากลัวจริง >_<''

sparroo2

• member
น้าสนครับ ไม่ราบว่า น้า ซื้อมาจากที่ไหนแล้วราคาเท่าไรหรอครับ

AGP8x

• member
  • Beginner '

ถ้าหลงลงไปในโพรง ที่น้า sontaya  บอก  มีหวังดินกองอยู่ที่ปากโพรง มันคงจะถล่มลงมาอุดโพรง  ชัก แหง็ก ๆ อยู่ในโพรงแน่เลยครับ...

เป็นโพรงที่น่ากลัวจริง >_<''

กด Like ครับ ;D

blockloy

• member

ถ้าหลงลงไปในโพรง ที่น้า sontaya  บอก  มีหวังดินกองอยู่ที่ปากโพรง มันคงจะถล่มลงมาอุดโพรง  ชัก แหง็ก ๆ อยู่ในโพรงแน่เลยครับ...

+10 ติดโพรงของน้าๆ ด้วยแล้ว 1 คนครับ

Non_aR 0_o!

• member
  • ชมรมคนเลี้ยงเด็กแห่งประเทศไทย อิอิอิอิ
เสียงมันต่างกับ 414 ce ไหมครับ ดูสเป็กแล้วก็ไม่เหมือนกัน สวยมากเลยครับ อยากได้ๆๆ

Carboy

• member