Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องปิ๊กการ์ดคับ กีต้าใหม่มันแยกมาใช่ไหมคับ  (อ่าน 644 ครั้ง)

snopparat

• member
Martin 000X1AE Review by Ark

ช่วยดูคลิปนี้หน่อยคับซื้อกีต้าใหม่ ปื๊กการ์ด มันแยกใช่ไหมคับ

mai_911

• member
ไม่แยกครับ แปะมาจากโรงงานเลย

1900

• member
ในคลิปคงแกะออกเองก่อนเล่นรีวิวครับ ;D

nhoy

• member
Martin 000X1AE Review by Ark

ช่วยดูคลิปนี้หน่อยคับซื้อกีต้าใหม่ ปื๊กการ์ด มันแยกใช่ไหมคับ
เป็นตามที่น้า mai_911 และน้า 1900 ได้กรุณาเรียนให้ทราบแล้วครับ
โดยปกติ 000X1AE ติดปิ๊กการ์ดมาพร้อมจากโรงงานเลย
เป็นมาร์ตินในระดับราคาไม่แพงนัก ที่เสียงดีและน่าเล่นครับ