Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังสือที่รวบรวม Score เพลง Fingerstyle พอจะมีขายไหมครับ  (อ่าน 1351 ครั้ง)

FirstDayLight

• member
พอดีตอนนี้เรียน Fingerstyle กับ อ.บุญชอบ เค้าก็มักจะให้เพลงที่ก๊อปปี้มาจากในหนังสือฝึกหัด Fingerstyle เก่าๆที่เป็นหนังสือรวมโน้ตเพลง เเล้วถ้าเป็นเล่มใหม่ๆในปัจจุบันที่รวบรวมเพลง Fingerstyle จากศิลปินต่างๆ เช่น Tommy มีขายที่ไหนบ้างเเละหนังสือชื่ออะไรครับ ไม่เอาพวกหนังสือฝึกหัดที่เป็นเพลงง่ายๆ เป็นเพลงของศิลปินอย่างเดียว

ขอบคุณครับ