Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครชอบถ่ายรูปมั้ยkrab และ ใช้กล้องพวกslr หรือ compact ก็ได้  (อ่าน 15411 ครั้ง)

AGP8x

• member
  • Beginner '
แต่ผมไม่ค่อยชอบตรงที่สีมันลงเข้มมากเกินไปนี่หละครับ

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
น้าdear2006  รูปสวยมากอยากถ่ายได้แบบนี้จังแต่ฝีอย่างแพนยังอีกไกล
น้าๆใช้กล้องอะไรกันบ้างคะ

ขอบคุณมากครับ ใช้กล้อง D90 ครับ

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
เคยชมภาพของพี่เดียร์2006 ใน pixpros แล้ว สุดยอดมาก ๆ ครับ !!

ขอบคุณมากครับ ลุงน้าพี่กบ อิอิ (เรียกตามป้ามุก)

Newnxt

• member

**เห็นควรด้วย** ครับ   

ถ่ายภาพได้สวย  คอมโพสิชั่นดีมากๆ ครับ  ชื่นชมคนมีฝีมือครับ

ขอบคุณครับ

ขอฝากอีกทีครับให้คนมาดูเยอะๆเผื่อไม่เห็นโปรโมทพ่อตัวเองหน่อย 555 http://tthanes.multiply.com/

น้าธเนศคนนี้สุดยอดเลยครับ multiply นี้ผมก็เห็นมานานแล้ว ชอบมากเลยโดยเฉพาะ รูป IR ^^

การที่ยอมรับว่าไม่รู้นั้น ก็คือความที่รู้แล้ว

MooAoon

• member
เห็น อ.wilson สนใจหล้องราคาไม่แพงเลยเอาภาพจากกล้อง Compact G12 มาฝากครับ ผมพกติดตัวประจำ

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
มาโครจาก g12 แจ่มมากเลยครับ ผมยังเคยคิด จะขาย D90 ไปสอย g11 แทนเลย ถ้าไม่ติดว่าต้องใช้ถ่ายงานนะโดนไปนานแล้วครับ ^^

Montra

• member
ใช่เลยครับท่าน  จีสตริง  เอ๊ย  จี ของหนอนนี่สุดๆ ครับ  กำลังว่าเอาเหมือนกันครับ
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**