Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อเเล้วครับ ตอนเเรกอยากกีต้าร์ yamaha ac3r หรือ a3r ได้เป็นYamaha LJX6CA แทน  (อ่าน 1601 ครั้ง)

KORAWIT^^

• member
หาซื้อกีต้าร์ yamaha ac3r หรือ a3r เผื่อมีใครขาย ขอรวบกวนพื้นที่ห้องหน่อยนะครับ ราคาว่ามาเลยครับเผื่อมีใครอยากขาย เผื่อมีใครเบื่อ
ติดต่อ โอ 0883999054  LINE id: okorawit

yoshiki1992

• member
ต้องการมือ 2 หรอครับ

KORAWIT^^

• member
ครับผม ไม่รู้จะหาได้เปล่าครับผม เพิ่งขายตัวเก่าไปเลยอยากหาตัวใหม่ ที่เป็น all solid แบบ งบประหยัดครับ

yoshiki1992

• member
ดีจังเลยครับ ชอบเหมือนกันเลย แต่ของผมแค่ A1R น่ะ ;D

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
เป็นall solid ที่งบประหยัด specนีคุ้มจริงๆครับ ต้องเล่นนานๆและบ่อยๆ พอเสียงเปิดก็เพราะถูกใจ ผมเล่นตั้งแต่เสียงทึบๆตอนนี้2สามเดือนแล้วเพราะดีครับ ขอให้เจอไวไวครับ

KORAWIT^^

• member
เสียงดีจริงๆครับรุ่นของพี่ วันนี้ผมก็ไปลองที่ร้านมาครับ ^^

yoshiki1992

• member
ยามาฮ่า สินค้าราคาถูก เอ้ย สินค้าคุณภาพ ;D ;)

KORAWIT^^

• member
สโลเเกนนี้ โดนใจเลยครับ 555

yoshiki1992

• member

Hinsor

• member
มีน้าคนนึงลงขาย ac3r อยู่ใน olx ลองไป search ดูนะครับ

Dawrin505

• member
 :) ;) :D  น้า OAT@ พูดถูกต้องเลยครับ ผมได้ A3r ล๊อตเปิดตัวมาเสียงเปิดแล้วออก ใส นุ่ม หวาน กังวาลเลยครับ ทุกวันนี้ยังเล่นอยู่เลยชอบมากครับ "พอตอนไปตามห้างได้ลองล๊อตหลังๆที่มาไม่ค่อยเจอเสียงเปิดๆเลยครับ
    "ของผมครับ"

Hinsor

• member
:) ;) :D  น้า OAT@ พูดถูกต้องเลยครับ ผมได้ A3r ล๊อตเปิดตัวมาเสียงเปิดแล้วออก ใส นุ่ม หวาน กังวาลเลยครับ ทุกวันนี้ยังเล่นอยู่เลยชอบมากครับ "พอตอนไปตามห้างได้ลองล๊อตหลังๆที่มาไม่ค่อยเจอเสียงเปิดๆเลยครับ
    "ของผมครับ"

ของน้า inlay สวยเลยครับ ไปทำที่ไหนมาเหรอครับ.. ผมก็ใช้ A3R อยู่ ชอบมากที่สุดในบรรดากีตาร์ที่เคยเป็นเจ้าของมาครับ

Dawrin505

• member
 :) ;) :D   ขออนุญาติเจ้าของกระทู้ตอบพี่ Hinsor ครับ...ผมสั่งซื้อจากในเวปครับถ้าชอบโทรมาเบอร์นี้ครับ 081-6260947 ครับเด๋วผมแนะนำให้ครับ..กลัวผิดกฏครับไม่กล้าใส่ชื่อร้านครับ. เกรดดีมากครับ.

J.taka

• member
    "ของผมครับ"
ไม่นานมานี้ไปลอง a3r มาเหมือนกันครับเล่นอยู่นานออกจะทึบๆ  เป็นไปได้ว่าเสียงยังไม่เปิดก็เลยไปยี่ห้อห้ออื่นครับ

KORAWIT^^

• member
ขอบคุณพี่ๆ ทุกๆคนมากเลยครับ ที่ให้ข้อมูลเเล้วก็มาให้ความรู้

KORAWIT^^

• member
ใครมีเเล้วสนใจขาย เสนอมาได้เลยน่ะครับ ขอบคุณครับบบ

yoshiki1992

• member
    "ของผมครับ"

ครกโคร่!! สวยยวดคับ เพิ่งเคยเห็นแบบนี้

KORAWIT^^

• member
ดันหน่อยครับๆๆ ^^