Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามถึงกระทู้เดิม  (อ่าน 894 ครั้ง)

inkguitar

• member
ถามถึงกระทู้เดิม
« เมื่อ: สิงหาคม 06, 2011, 14:41:28 »
เพื่อน ๆ ท่านใดพอทราบบ้างว่า กระทู้ที่เกี่ยวกับความรู้ (เชิงวิชาการ) ที่ผู้มีความรู้หลาย ๆ ท่านได้โพสท์ไว้ อยู่ตรงไหนในบอร์ด รบกวนช่วยบอกด้วย หรือ ทำเป็นลิงค์ไว้ก็ได้

ขอบคุณครับ

nhoy

• member
Re: ถามถึงกระทู้เดิม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2011, 16:04:50 »
ยินดีต้อนรับนะครับ
ผมสนับสนุนให้ทำเป็นลิงค์ไว้ครับ เพื่อสะดวกในการค้นคว้าซึ่งน่าจะเป็นประโยชน์มากครับ