Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามความเห็นเกี่ยวกับ Kustom Sienna 30  (อ่าน 1156 ครั้ง)

A[2]Z

• member
สอบถามความเห็นเกี่ยวกับ Kustom Sienna 30
« เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2011, 21:27:36 »
ไม่ทราบว่ามีน้าๆ ท่านไหนใช้แอมป์รุ่นนี้อยู่รึเปล่าครับ ?
แล้วราคานี้น้าๆคิดว่าคุ้มไมครับ ?

welovely007

• member
  • นัทนว
Re: สอบถามความเห็นเกี่ยวกับ Kustom Sienna 30
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 00:41:08 »
ใช้อยู่ครับ ได้มือ 2  มาจากน้าๆๆๆใจดีในเวปนี้ครับ ว่าจะลงขายอยู่

แต่ยังไม่ได้ตัดสินใจแน่นอน เพราะไปหลอน  Fishman_Loudbox_Mini_Acoustic

ของน้าตะวันอยู่  กำลังปรึกษา ผ.บ.ท.บ รออนุมัติงบอยู่ครับ  

แต่อยากรู้ว่าตอนนี้มีรุ่น 30 ขายอยู่อีกหรือ มันน่าจะมีแต่ 35 แล้วนะ
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้