Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เอากีต้าร์ Walden มาแนะนำตัวครับ เพิ่มคลิปครับ  (อ่าน 28232 ครั้ง)

nhoy

• member
Re: เอากีต้าร์ใหม่ มาแนะนำตัวครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 16:00:04 »
ขอบคุณน้า Grhythm สำหรับข้อมูลครับ

XRAY

• member
  • Bossy เปลี่ยนชื่อเป็น XRAY นะครับ
Re: เอากีต้าร์ใหม่ มาแนะนำตัวครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 16:19:01 »
มาอีกแล้วกีตาร์ ราคากระชากวิญญาณ
รอน้าเต้ย...มารีวิว  สงสัยขายดีจนต้องสั่งจองกันอีกแน่เลยครับ
อยากลองของจริงบ้างครับ
ACOUSTIC GUITAR ONLY

Traveler

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 22:44:45 »
ไชโย เสียตัวอีกจนได้ ขอแจ้งให้ทราบว่า รุ่นเดียวกับน้องเต้ยนี้ของหมดแล้วนะครับ ตัวสุดท้ายถูกสอยมา และอยู่ที่เซฟเฮ้าส์เป็นที่เรียบร้อยแล้ว

โปรดทราบ All Solid 3030CEQ ยังไม่มีกำหนดเข้า สายรายงานว่าอีกประมาณ 4 เดือน ยังมีเวลาหยอดกระปุกกันครับพี่น้อง

nhoy

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 22:49:20 »
ไชโย เสียตัวอีกจนได้ ขอแจ้งให้ทราบว่า รุ่นเดียวกับน้องเต้ยนี้ของหมดแล้วนะครับ ตัวสุดท้ายถูกสอยมา และอยู่ที่เซฟเฮ้าส์เป็นที่เรียบร้อยแล้ว

โปรดทราบ All Solid 3030CEQ ยังไม่มีกำหนดเข้า สายรายงานว่าอีกประมาณ 4 เดือน ยังมีเวลาหยอดกระปุกกันครับพี่น้อง
ยินดีกับน้า Traveler ด้วยครับสำหรับกีต้าร์ตัวใหม่ล่าสุดครับ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 22:52:58 »
เดือนนี้เท่าที่ผมทราบพี่ตู่ล่อไปสามตัวแระครับ..
:)

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 22:57:48 »

สายข่าวรายนี้เชื่อถือใด้ไหมครับ อิ อิ อิ  จะใด้คอยออก All Solid 3030CEQ พร้อมพี่ตู่อีกคนด้วยเลย 5555+ ;D ;D ;D ;D
noomxman

WiiTHWiiN

• member
  • All Laminate
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 22:59:31 »
ยินดีกับพี่ตู่ Traveler ด้วยครับ ตัวนี้น่าสนใจทีเดียวครับ แค่เห็นหน้าก็หลงรักได้แล้ว ^ ^

Traveler

• member
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มกราคม 10, 2012, 23:20:06 »
พี่หน่อย ครั้งหน้าต้องออกมาดุผมนะว่าเหลวไหล ห้ามเชียร์เด็ดขาด
อ.น๊อค ถ้ากำหนดการไม่คาดเคลื่อน สัปดาห์หน้าอีกหนึ่งครับ หลังจากนั้นจะหายหัวไปจากบอร์ดสักสามเดือน ไม่รับรู้ข้อมูลอะไรแล้ว จะดีกว่า
คุณหนุ่ม 555 ครั้งนี้แน่มากห้ามใจตัวเองได้ ครั้งหน้าอย่าหวังว่าจะรอด หยอดกระปุกไว้ได้เลย
น้า wiithwiin  อาการอย่างนี้ไม่ดีเท่าไร หลงรักแล้วเสียตังค์อยู่เรื่อย

จขกท ครับ ครั้งที่แล้ว คลิป V1-P ก็ทำให้ผมเสียตัวทีนึง ครั้งนี้ก็อีกหนแล้ว ได้โปรดอย่ามาบิ๊วอีกเลย ขอร้อง นะนะนะ
ครั้งหน้าหากมีการรีวิวอะไรอีกช่วยเขียนคำเตือนห้าม "พวกมีโรคประจำตัวเข้ามาดู" ไว้ด้วยนะครับ

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มกราคม 11, 2012, 00:02:56 »

ตอนนี้ของกลาง อยู่ไหน ครับพี่ ขอพิสูจน์ หลักฐานหน่อยคร๊าบ
รักเธอนะ....กีต้าร์

ยินยอม

• member
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มกราคม 11, 2012, 09:35:48 »
อ.น๊อค ถ้ากำหนดการไม่คาดเคลื่อน สัปดาห์หน้าอีกหนึ่งครับ หลังจากนั้นจะหายหัวไปจากบอร์ดสักสามเดือน ไม่รับรู้ข้อมูลอะไรแล้ว จะดีกว่า

พี่ตู่ ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง กลางๆปีนี้ผมจะเข้าไปเรียนต่อที่ กทม.ครับ ถึงตอนนั้นเดี๋ยวผมเป็นเอเย่นต์ให้ครับ อิอิ

Grhythm

• member
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มกราคม 11, 2012, 10:01:42 »
พี่หน่อย ครั้งหน้าต้องออกมาดุผมนะว่าเหลวไหล ห้ามเชียร์เด็ดขาด
คุณหนุ่ม 555 ครั้งนี้แน่มากห้ามใจตัวเองได้ ครั้งหน้าอย่าหวังว่าจะรอด หยอดกระปุกไว้ได้เลย
น้า wiithwiin  อาการอย่างนี้ไม่ดีเท่าไร หลงรักแล้วเสียตังค์อยู่เรื่อย

จขกท ครับ ครั้งที่แล้ว คลิป V1-P ก็ทำให้ผมเสียตัวทีนึง ครั้งนี้ก็อีกหนแล้ว ได้โปรดอย่ามาบิ๊วอีกเลย ขอร้อง นะนะนะ
ครั้งหน้าหากมีการรีวิวอะไรอีกช่วยเขียนคำเตือนห้าม "พวกมีโรคประจำตัวเข้ามาดู" ไว้ด้วยนะครับ

ผมขอโทษคร้าบบบบบ T-T
ว่าแต่ได้ลอง ทรง D กะทรง OM บ้างไหมครับ น้า แอบย่องไปถอยตัวสุดท้ายมาตอนไหนเนี่ยยยย

Traveler

• member
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มกราคม 11, 2012, 10:44:36 »

พี่ตู่ ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง กลางๆปีนี้ผมจะเข้าไปเรียนต่อที่ กทม.ครับ ถึงตอนนั้นเดี๋ยวผมเป็นเอเย่นต์ให้ครับ อิอิ
พุทโธ ธัมโม สังโฆ   อาจารย์รู้ไม๊ว่าเมื่อก่อนผมคุยกับอาจารย์แล้วทำให้กิเลสลดลง เพราะจะอาจารย์จะติดเบรคให้ทุกครั้ง นี่ถ้ามาสนับสนุนและเป็นเอเย่นต์ให้ ผมว่าผมจะไม่เข้าเวบเป็นการถาวรเลยจะดีกว่า

เต้ย ผมไม่ได้ไปเอง แค่คุยกับสายผมนิดหน่อย แค่นั้นล่ะ ล็อคตัวเข้าเซฟเฮ้าส์เป็นที่เรียบร้อย

ยินยอม

• member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มกราคม 11, 2012, 12:30:38 »
ไม่เข้าเป็นการชั่วคราวยังยากเลยครับพี่

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มกราคม 11, 2012, 16:58:37 »

ไหนบอกว่า จะหยุดแล้วงัยครับ พี่ตู่   เสียตังค์อีกจนได้...............โส น้า น่า...............อิอิ

ปล......ส่งมาเก็บไว้ที่ผมก่อน ปลอดภัย แถมเล่นให้ทุกวัน.....5555555555

Grhythm

• member
Re: เอากีต้าร์ Walden มาแนะนำตัวครับ เพิ่มคลิปครับ
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 02:17:05 »

พุทโธ ธัมโม สังโฆ   อาจารย์รู้ไม๊ว่าเมื่อก่อนผมคุยกับอาจารย์แล้วทำให้กิเลสลดลง เพราะจะอาจารย์จะติดเบรคให้ทุกครั้ง นี่ถ้ามาสนับสนุนและเป็นเอเย่นต์ให้ ผมว่าผมจะไม่เข้าเวบเป็นการถาวรเลยจะดีกว่า

เต้ย ผมไม่ได้ไปเอง แค่คุยกับสายผมนิดหน่อย แค่นั้นล่ะ ล็อคตัวเข้าเซฟเฮ้าส์เป็นที่เรียบร้อย

ใครเป็นสายให้ครับเนี่ย o O''

ไหนบอกว่า จะหยุดแล้วงัยครับ พี่ตู่   เสียตังค์อีกจนได้...............โส น้า น่า...............อิอิ

ปล......ส่งมาเก็บไว้ที่ผมก่อน ปลอดภัย แถมเล่นให้ทุกวัน.....5555555555

ถ้าอยู่ใกล้ๆ กันจะส่งให้น้าเบีัยไปดูแล ตรวจวัดให้หน่อย เอาให้น้าเบียไปเบิร์นซักเดือน อิอิ

Traveler

• member
Re: เอากีต้าร์ Walden มาแนะนำตัวครับ เพิ่มคลิปครับ
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 06:44:16 »
เช่นกันครับ ถ้าอยู่ใกล้กันสักหน่อยจะฝากให้เบียร์เบิร์นให้สักหน่อย แต่ เอ ข่าวมาว่ากีต้าร์ตัวเองก็ต้องลี้ภัยอยู่เหมือนกันไม่ใช่หรือ

สายของผมเป็นมนุษย์กลายพันธุ์ครับ อิอิอิ บอกให้เบิร์นให้ด้วยก็ไม่ยอม

towbie

• member
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 05:16:47 »
วันนี้มีโอกาสได้ไปลองแล้วครับ ต้องบอกว่าประทับใจกับคุณภาพและราคามากครับ อยากให้น้าๆได้ไปลองกันครับ พนักงานที่Music Cityใจดีมากครับ หยิบมาให้ลองทุกรุ่นเลย

WiiTHWiiN

• member
  • All Laminate
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 22:26:44 »
เช่นกันครับ ถ้าอยู่ใกล้กันสักหน่อยจะฝากให้เบียร์เบิร์นให้สักหน่อย แต่ เอ ข่าวมาว่ากีต้าร์ตัวเองก็ต้องลี้ภัยอยู่เหมือนกันไม่ใช่หรือ

สายของผมเป็นมนุษย์กลายพันธุ์ครับ อิอิอิ บอกให้เบิร์นให้ด้วยก็ไม่ยอม
วันนี้ผมเข้าไปชมตัวจริง และลองอยู่ครู่นึง ( ตัวที่ Savehouse ) น่าประทับใจครับ คุ้มค่ามาก ครับ พี่ตู่ Traveler

Traveler

• member
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 23:21:49 »
ช่วยลองนานๆหน่อยก็ได้นะครับ   

แค่ "น่าประทับใจ" แสดงว่าไม่ค่อยประทับใจเท่าไรใช่ไหมครับ  ;D

HYBRID

• member
  • ร้องเพลงเพี้ยน แต่ใจรัก...
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มกราคม 13, 2012, 23:27:58 »
ตัวนี้ราคา่ ประมาณเท่าไหร่ครับ