Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์โปร่งมือสองคุณภาพมากมายหลากหลายยี่ห้อ (( แจ้งข่าวด่วน คลิกหน้า 104 ))  (อ่าน 723488 ครั้ง)

ake_iam

• บุคคลทั่วไป
มี case มามั่ง มั้ยครับ  ;D
เคสเที่ยวนี้ไม่มีเลยครับต้องรอปลายปครับ

sirarm

• member
สวยๆทั้งน้านนนนนนน

a.beam

• member
  • เล่นไม่เก่งเเต่ชอบสะสม
เดี๋ยวจม.......

ake_iam

เดี๋ยวจม.......
ฮิ.ฮิ.ยังลอยคออยู่ครับ

ฺBank~Ripa

• member
น้าเอก มี THUMB งามๆสักตัวไม๊ครับ

ake_iam

น้าเอก มี THUMB งามๆสักตัวไม๊ครับ
กำลังดู ๆ อยู่ครับ เที่ยวนี้กะเอารุ่นใหญ่หน่อยครับ ชอบ Thumb อย่างเดียวเหรอ...ฮิ.ฮิ

jion159

อะจ๊าก.....3พี งามมาก  บ้านที่ กทม.น้าเอกเป็นไงบ้างครับ คงไม่เจอน้ำนะครับ

ฺBank~Ripa

• member
กำลังดู ๆ อยู่ครับ เที่ยวนี้กะเอารุ่นใหญ่หน่อยครับ ชอบ Thumb อย่างเดียวเหรอ...ฮิ.ฮิ

โอยยยยยย ตัวนี้ โดนใจชอบมุกเย้อะๆคับ ยี่ห้อไรคับตัวนี้ผมมองไม่เห็น

ake_iam

โอยยยยยย ตัวนี้ โดนใจชอบมุกเย้อะๆคับ ยี่ห้อไรคับตัวนี้ผมมองไม่เห็น
น้องแมวครับ รุ่นไหนขออุ๊บอิ๊บไว้ก่อนครับ เข้าโรงฉายเดือนหน้าครับ

ฺBank~Ripa

• member
อ้างถึง
น้องแมวครับ รุ่นไหนขออุ๊บอิ๊บไว้ก่อนครับ เข้าโรงฉายเดือนหน้าครับ
cat's eye นี่เอง น้าเอกเอารุ่นกลางๆมาลงเย้อะๆน้ะครับ ติดตามกันต่อไป

ake_iam

อะจ๊าก.....3พี งามมาก  บ้านที่ กทม.น้าเอกเป็นไงบ้างครับ คงไม่เจอน้ำนะครับ
สถานะเฝ้าระวังอยู่ครับ

ake_iam

อ้างถึง
cat's eye นี่เอง น้าเอกเอารุ่นกลางๆมาลงเย้อะๆน้ะครับ ติดตามกันต่อไป
รุ่นนี้รุ่นกลาง ๆ ไม่ใหญ่มาก แต่หายากสุด ๆ ครับ

ake_iam

ฝากรูปให้พี่เปิ้ลดูหน่อยครับ ตัวนี้มาพร้อมเคส K.Yairi ครับ

ตัวนี้ที่บอกไว้ครับ ตรงสเปคหรือเปล่า เช็คสเปคให้แล้วตัวนี้เป็น  rosewood All ครับ ไม่เคยเห็นกีต้าร์ที่เป็น  rosewood All เหมือนกัน ผมว่าราคาเอาเรื่องเหมือนกัน

jion159

โอ้ววววววววววว......โหมโรงแต่ละตัว ไม่ธรรมดาเลย

ake_iam

โอ้ววววววววววว......โหมโรงแต่ละตัว ไม่ธรรมดาเลย
ฮิ.ฮิ..ช่วงนี้โหมแต่ยาดมครับ น้าโญ ใกล้ลมจะใส่แล้ว

house

• member
head away จี๊ดมากกกก

jion159

ฮิ.ฮิ..ช่วงนี้โหมแต่ยาดมครับ น้าโญ ใกล้ลมจะใส่แล้ว

ลมเพลมพัด หาน้องๆมานวด จิบลีโอซักขวด น่าจะดีขึ้นนะครับ อิอิ

ฺBank~Ripa

• member
head away จี๊ดมากกกก
จี๊ดด้วยคนครับ แอบหวังราคาน้องแมวจะไม่ไกลเกินเื้อื้อม อิอิ

ple2513

• member
งามมากเลย ขอบคุณ มากครับ คุณเอก

ake_iam

งามมากเลย ขอบคุณ มากครับ คุณเอก
แล้วตัวนี้ละชอบไหมพี่เปิ้ล