Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ " ACOUSTIC MINISTRY " by hemp ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 147824 ครั้ง)

ruengwit

• member
  • ของดีดี ต้องมีเพิ่ม
ของผม 2 สิทธิ์ ครับน้า Alvarez+Oakland+Gekko เสียดาย Takamine เปลี่ยนมือไปแล้ว 555.

windragon

• member
ของผมขอ 4 นะครับ ;)

suppawan@

• member
เพิ่งถอยเจ้าตัวเล็กเสียงแจ่มมา ต้องมารายงานตัวรับสิทธิ์สักหน่อย ได้เป็น 4 สิทธิ์ทันที  :)

peel

• member
ลงทะเบียนด้วยครับน้า hemp หนึ่งหน่วยกิจ...ได้พบพูดคุยกับน้าเหมือนได้เจอเพื่อนเก่า...สวยงามมากครับ

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
รับแซ่บฮะทุกท่าน ^^
★Acoustic Ministry★

ruengwit

• member
ของผม 2 สิทธิ์ ครับน้า Alvarez+Oakland+Gekko เสียดาย Takamine เปลี่ยนมือไปแล้ว 555.
ขอเปลี่ยนแปลงหน่อยครับ ของผมเหลือ 1 สิทธิ์ ครับ Alvarez+Oakland ส่วน Gekko และ Takamine เปลี่ยนมือแล้วจร้า..

puto

• member
ผม 1 สิทธิ์ครับน้า Syairi

glissando

• member
KORG Pitchclip PC-1 เหลือสีอะไรมั่งครับ

Pitchclip เหลือสีดำ / ม่วง / ฟ้า / น้ำเงิน / ส้ม

AW2G เหลือสีชมพู / ส้ม / ม่วง ครับ ^ ^

Pitchclip ทั้ง PC-1 และ AW2G เหลือสีอะไรบ้างครับ ผมสนใจครับ แบบว่าพึ่งเข้ามาเห็น *0*

★ hemp ★

• member
ตอนนี้เหลือ AW2G สีชมพูอยู่ตัวเดียวเลยครับ ^ ^

glissando

• member
Korg Tuner AW-2G ตัวสุดท้ายในล็อตครั้งนี้ก็เป็นอันตกลงครับ
ตามที่ติดต่อทางอีเมล์ก่อนหน้านี้ผมก็โอนเงินให้แล้ว
เป็นจำนวน 840.04 เวลา 9.41 น.
ส่วนที่อยู่ในการจัดส่งก็ตามนี้ครับ  8)

ชมรมรักข้ามขอบฟ้าในสังกัดมูลนิธิร่วมใจไทยเอเชี่ยน
เลขที่ 101/41 นวมินทร์ 74 แยก 9
แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม กทม.
รหัสไปรษณีย์ 10240

★ hemp ★

• member
Korg Tuner AW-2G ตัวสุดท้ายในล็อตครั้งนี้ก็เป็นอันตกลงครับ
ตามที่ติดต่อทางอีเมล์ก่อนหน้านี้ผมก็โอนเงินให้แล้ว
เป็นจำนวน 840.04 เวลา 9.41 น.
ส่วนที่อยู่ในการจัดส่งก็ตามนี้ครับ  8)

ชมรมรักข้ามขอบฟ้าในสังกัดมูลนิธิร่วมใจไทยเอเชี่ยน
เลขที่ 101/41 นวมินทร์ 74 แยก 9
แขวงคลองกุ่ม เขตบึงกุ่ม กทม.
รหัสไปรษณีย์ 10240

ส่งเรียบร้อยครับ ส่งเลขเด็ดไปทางเมลแล้วฮะ ^^

ruengwit

• member
ขอเปลี่ยนแปลงหน่อยครับ ของผมเหลือ 1 สิทธิ์ ครับ Alvarez+Oakland ส่วน Gekko และ Takamine เปลี่ยนมือแล้วจร้า..
ขอสละสิทธิ์ครับ น้า hemp เหลือ Alvarez ตัวเดียวแล้วครับ เสียดายจัง...

glissando

• member
ส่งเรียบร้อยครับ ส่งเลขเด็ดไปทางเมลแล้วฮะ ^^

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ

ขอถามอีกครับว่า มีแนวโน้มจะสั่งล็อตใหม่มาขายอีกไหมครับ
Korg Clip-on Tuner ทั้ง 2 รุ่น หรือ Clip-On Tuner ยี่ห้อ/รุ่นอื่นๆ

sup-black

• member
มั่นใจในคุณภาพ...ขอใช้1เสียงครับ...FG400W.

suppawan@

• member
เพิ่มจาก 4 เป็น 10 สิทธิ์ฮะ จะอึ๋ยยยส์ ทำไปได้  :'(

Bond11

• บุคคลทั่วไป
เพิ่มจาก 4 เป็น 10 สิทธิ์ฮะ จะอึ๋ยยยส์ ทำไปได้  :'(
ฮูววววววว 555555

mana boonma

• member
มั่นใจในคุณภาพ...ขอใช้1เสียงครับ...FG400W.

สวัสดีครับน้าsup-black ที่คิดถึง กีต้าร์สวยครับ....PR.น่ารัก อิอิ

levis702

• member
คุณ hamp ผมมีสิทธิ์ลุ้นกับเค้าเปล้าครับ :'( ถ้าได้นี้ 4 สิทธิ์เลยน้า

★ hemp ★

• member
รับแซ่บฮะทุกท่าน ^ ^

--------------------------

ขอเลื่อนการแจกรางวัลเป็นวันที่ 1 พฤษภาคม 2556 เริ่มลงชื่อจองเลขในวันที่ 20 เมษายน 2556 ครับ ขออภัยในความไม่สะดวกนะครับทุกท่าน ^ ^

tayoy555

• member
หวยออกวันที่ 2 พค นะน้า