Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ " ACOUSTIC MINISTRY " by hemp ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 147824 ครั้ง)

nocturne55

• member
ของผมห้าหกตัว กี่ตังส์ก็ลืมแล้วนี่ เป็นหนึ่งสิทธิ์ละกันนะ
ขอให้น้องแมนๆอย่างนี้ตลอดไปนะ กิจการมั่นคง มีมิตรที่จริงใจนะครับ....

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
รับแซ่บครับทุกท่าน ^ ^

ของผมมี fender f1000 กับ worldsound
Fender 17000 soundworld 12000หรือ14000 จำไม่ได้อ่ะครับ
น้าเฮมให้ผมกี่สิทธิ์แล้วแต่จะพิจารณาละกันคับผม เห้อ เวบล่มกว่าจะเข้าได้

จัดไป 3 ครับน้าป้องสุดหล่อ ^ ^

ของผมห้าหกตัว กี่ตังส์ก็ลืมแล้วนี่ เป็นหนึ่งสิทธิ์ละกันนะ
ขอให้น้องแมนๆอย่างนี้ตลอดไปนะ กิจการมั่นคง มีมิตรที่จริงใจนะครับ....

ของพี่หมึกน่าจะ 9 สิทธิ์นะครับ ขอรับแค่สิทธิ์เดียวคงไม่เหมาะหล่ะครับ ^ ^
★Acoustic Ministry★

keawzila

• member
KORG Pitchclip PC-1 เหลือสีอะไรมั่งครับ

pegasus1666

• member
2 สิทธิ์ครับน้า hemp ประมูล takamine pt-108

windragon

• member
สวัสดีครับน้า ผมขอ 2 นะครับ :)

★ hemp ★

• member
รับแซ่บจ้าาาทุกท่าน ^ ^

KORG Pitchclip PC-1 เหลือสีอะไรมั่งครับ

Pitchclip เหลือสีดำ / ม่วง / ฟ้า / น้ำเงิน / ส้ม

AW2G เหลือสีชมพู / ส้ม / ม่วง ครับ ^ ^

keawzila

• member
รับแซ่บจ้าาาทุกท่าน ^ ^

Pitchclip เหลือสีดำ / ม่วง / ฟ้า / น้ำเงิน / ส้ม

AW2G เหลือสีชมพู / ส้ม / ม่วง ครับ ^ ^
ขอเบอร์บัญชีด้วยครับ  0853728900

keawzila

• member
Pitchclip สีดำ ส่ง ประเสริฐ อุณภาพิมล 41 ซอย อ่อนนุช 56 แขวง/เขต สวนหลวง กรุงเทพ 10250

★ hemp ★

• member
Pitchclip สีดำ ส่ง ประเสริฐ อุณภาพิมล 41 ซอย อ่อนนุช 56 แขวง/เขต สวนหลวง กรุงเทพ 10250

รับแซ่บจ้า ^ ^

พร้อมส่งพรุ่งนี้นะครับ ^ ^

★ hemp ★

• member
ฝากเลขเด็ดให้น้า keawzila จ้าาาาา ^^

EJ 6648 8676 5 TH

sCr

• member
ตามที่คุยกันครับ ยืนยัน 12 สิทธ์ ครับน้าเฮม ขอบคุณครับ

aa

• member
จะสั่งซื้อ KORG Pitchclip PC-1 สีฟ้า ติดต่อได้ทางไหน นี่เบอร์โทรผมครับ 089-7490250 ต๋อง

aa

• member
จะสั่งซื้อ KORG Pitchclip PC-1 สีฟ้า ติดต่อได้ทางไหน นี่เบอร์โทรผมครับ 089-7490250 ต๋อง
ผมโอนตังค์แล้วนะครับ 520 บาท เวลา 19.05 น.
สรศักดิ์   สีหาคลัง  49/120  ม. 3
หมู่บ้านแดนใหม่วิลล่า   ต.ทับมา อ.เมือง จ.ระยอง 21000

★ hemp ★

• member
รับแซ่บครับทุกท่านนนน ^ ^

kiattisaksuk

• member
ขอรับ 1 สิทธิ์ครับผม    Yamaki yw30 + Grand

marchiie

• member
น้าครับ ผมสนใจ SOUND BUFFER ที่เป็นลายไม้ พอจะมีขายมั้ยครับ ราคาเท่าไหร่ครับผม

★ hemp ★

• member
น้าครับ ผมสนใจ SOUND BUFFER ที่เป็นลายไม้ พอจะมีขายมั้ยครับ ราคาเท่าไหร่ครับผม

ตอนนี้ยังไม่มีขายนะครับ เอาไว้เป็นของรางวัลก่อนครับ ขอบคุณที่ให้ความสนใจนะครับ ^^

• member
ขอรับ 1 สิทธิ์ครับผม    Yamaki yw30 + Grand

ขอเพิ่มสิทธิ์ เป็น 2ครับ  Yamaki yw30 + Grand + ยาย เอส yd40

vanhelsing08

• member
2 สิทธิ์ครับน้าประมูลGuild D4 :P ;D

• member

ขอเพิ่มสิทธิ์ เป็น 2ครับ  Yamaki yw30 + Grand + ยาย เอส yd40

ขอเพิ่มสิทธิ์ เป็น 3ครับ  Yamaki yw30 + Grand + ยาย เอส yd40 + หม้อ mh 60