Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ " ACOUSTIC MINISTRY " by hemp ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 147824 ครั้ง)

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
@ น้า warshake ครับ --- EJ 6649 9085 1 TH

@ น้า นายบรรเลง ครับ --- EJ 6649 9086 5 TH

@ น้า Chronoz ครับ --- EJ 6649 9087 9 TH

ขอบคุณทุกท่านมากมายจ้าาา ^ ^
★Acoustic Ministry★

★ hemp ★

• member

★ hemp ★

• member
เช็คจำนวนสิทธิ์ เปิดตัวของรางวัล โปรตอบแทนน้ำใจ ปีใหม่ 2556 ^^

ที่หน้าแรกจ้าาาา ^ ^

★ hemp ★

• member
ใครซื้อ / ประมูลไปกี่ตัว ( ไม่อยากลงรายละเอียดก็โทรมานะครับ ถือเป็นสิทธิส่วนบุคคลครับ ) เป็นมูลค่าเท่าไหร่ ได้กี่สิทธิ์ แจ้งไว้ที่กระทู้นี้นะฮ๊าฟฟฟ ^ ^

elinoy

• member
รู้สึกว่าเพิ่งเคยประมูลอุ๊คไปตัวเดียวเองเหอๆๆงี้ได้ครึ่งสิทธิ์หรือเปล่าครับ แบบได้กีต้าร์ครึ่งตัว ^_^
อมยิ้ม

issi

• member
  • อนาคตกำหนดได้
ของผมได้ 1 สิทธิ์ครับ ประมูลได้ไป 3 ตัว
คนบ้านฉาง ระยองครับ

sak_sawa

• member
ของผมได้ 1 สิทธิ์ครับ   Yamaki YW51

sCr

• member
รวยๆๆๆครับ น้าเฮม ไม่เจ็บไม่จน คร๊าบบบบบบบบบ

Tiwa Thammarat

• บุคคลทั่วไป
ขอใช้ แค่ 2 สิทธิ์นะครับน้า รายละเอียดตามที่โทรคุย สิทธิ์ที่เหลือไว้ใช้โอกาสหน้าละกันครับ :-*

mosstock101

• member
ของผมเหลือ สาม สิทธิ์ ครับผม

HomeAir

• member
  • " Authentic "
เช็คแล้วครับ

น่าจะได้ 3 สิทธิ์ครับ มีประมูล Morris กับ Hardcase EPIPHONE ครับ

listenme

• member
  • เป็นครูบ้านนอก อยู่โรงเรียนแสนกระจอก แต่ไม่เคยหลอก
ผมขอ 3 จ้า ยังอยู่ดี ไม่มีเปลี่ยน

★ hemp ★

• member
รับแซ่บครับทุกท่าน ^ ^

รู้สึกว่าเพิ่งเคยประมูลอุ๊คไปตัวเดียวเองเหอๆๆงี้ได้ครึ่งสิทธิ์หรือเปล่าครับ แบบได้กีต้าร์ครึ่งตัว ^_^

น้าทิวาแกมีหลายสิทธิ์ ลองจีบแกดู เห็นว่าจะแจกอ่ะครับ ^ ^

รวยๆๆๆครับ น้าเฮม ไม่เจ็บไม่จน คร๊าบบบบบบบบบ

หวัดดีปีใหม่นะครับน้า ของน้าน่าจะ 10 สิทธิ์ได้ป่าว อิ อิ ^ ^

ขอใช้ แค่ 2 สิทธิ์นะครับน้า รายละเอียดตามที่โทรคุย สิทธิ์ที่เหลือไว้ใช้โอกาสหน้าละกันครับ :-*

น้าทิวาได้สิทธิ์ไปมากกว่านี้ ได้ข่าวว่าจะมีแจกด้วยอ่ะ เปิดโอกาสให้ท่านอื่นที่ซื้อไปแต่ไม่ได้สิทธิ์ ใจดีแท้พ่อรูปหล่อ อันนี้แจกกันได้ตามสบายครับ ^ ^

chatree

• member
ผมได้ 1 สิทธิ์ ประมูลMorris TF 808 ครับ
ฝันให้ไกล ไปให้ถึง

OldiesHunter

• member
ถ้าจำไม่ผิด ของผมน่าจะ 3 สิทธิ จากแม่สาว Taylor DN3 นะครับ

volvo69

• member
ผมได้ 1สิทธิ์ ประมูล s.yairi yd-36n ครับ

jazzinblue

• บุคคลทั่วไป
ผม 1 สิทธิ์ครับน้า Yamaki G30ค รับ

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
จัดไป คับ มารายงาน
รักเธอนะ....กีต้าร์

tayoy555

• member
ผม 5 สิทธิ์ครับ k.yairi r2an และ morris m600

Rockplayboy

• member
  • สิ่งที่แน่นอนที่สุดในชีวิต คือความไม่แน่นอน
ของผมมี fender f1000 กับ worldsound
Fender 17000 soundworld 12000หรือ14000 จำไม่ได้อ่ะครับ
น้าเฮมให้ผมกี่สิทธิ์แล้วแต่จะพิจารณาละกันคับผม เห้อ เวบล่มกว่าจะเข้าได้
สิ่งที่แน่นอนที่สุดในชีวิต คือความไม่แน่นอน