Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ " ACOUSTIC MINISTRY " by hemp ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 147825 ครั้ง)

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
EI 4193 2674 2 TH --- ไปบางละมุงครับ ^ ^

EI 4193 2675 6 TH --- ไปจระเข้บัวครับ ^ ^

ขออภัยในความล่าช้าครับ ^ ^
★Acoustic Ministry★

zzPooNzz

• member
ขอบคุณมากครับผม

★ hemp ★

• member
ขอบคุณมากครับผม

ขอบคุณน้าเช่นกันครับ ^ ^

watt

• member

สำหรับผมคงไม่ขอบคุณนะครับ เพราะต้อง ทวงถามๆ มาตลอด

ของผม คุณทำการส่งมาหรือยังครับ รุ่น AW2G 1 ตัว

โอนเงินไปแล้ว ตั้งแต่วันอังคาร 840 บาท + ค่า ems 50 บาท รวมโอนไป 890 บาท
ผมมีสลิปเป็นหลักฐาน

คุณคงตอบว่าเงินแค่นี้ไม่โกง  แต่ผมเบื่อที่ต้องทวงถามหลายๆครั้ง

ถ้าเป็นไปได้คืนเงินมาก็ดีนะครับ ซื้อที่อื่นแพงกว่านิดนึง แต่ซื้อได้ง่ายๆ

★ hemp ★

• member

สำหรับผมคงไม่ขอบคุณนะครับ เพราะต้อง ทวงถามๆ มาตลอด

ของผม คุณทำการส่งมาหรือยังครับ รุ่น AW2G 1 ตัว

โอนเงินไปแล้ว ตั้งแต่วันอังคาร 840 บาท + ค่า ems 50 บาท รวมโอนไป 890 บาท

คุณคงตอบว่าเงินแค่นี้ไม่โกง  แต่ผมเบื่อที่ต้องทวงถามหลายๆครั้ง

ถ้าเป็นไปได้คืนเงินมาก็ดีนะครับ ซื้อที่อื่นแพงกว่านิดนึง แต่ซื้อได้ง่ายๆ

ใจเย็นๆครับน้า น้าใช้ชื่อผู้จัดส่งว่าอะไรเหรอครับ เบอร์โทรก็ได้ครับ เด๋วผมเช็คให้ครับ ผมก็ส่งให้ทุกท่านนะครับ บางท่านก็โพสไว้ในนี้ บางท่านก็ส่งให้ทาง sms นะครับ ^ ^

ส่วนเรื่องล่าช้านี่ก็เป็นไปตามขบวนการนะครับ บางท่านก็ถึงเร็ว บางท่านก็ถึงช้าครับ ชุดล่าสุดก็เพิ่งส่งไปเมื่อวันศุกร์นี้ครับ ผมก็แจ้งทุกท่านนะครับ ^ ^

หรือถ้าน้าอยากให้โอนเงินคืนก็ยินดีครับ ยังไงก็แจ้งผมนิดนึงนะครับ ^ ^

ผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ^ ^

sc1104

• บุคคลทั่วไป

ใจเย็นๆครับน้า น้าใช้ชื่อผู้จัดส่งว่าอะไรเหรอครับ เบอร์โทรก็ได้ครับ เด๋วผมเช็คให้ครับ ผมก็ส่งให้ทุกท่านนะครับ บางท่านก็โพสไว้ในนี้ บางท่านก็ส่งให้ทาง sms นะครับ ^ ^

ส่วนเรื่องล่าช้านี่ก็เป็นไปตามขบวนการนะครับ บางท่านก็ถึงเร็ว บางท่านก็ถึงช้าครับ ชุดล่าสุดก็เพิ่งส่งไปเมื่อวันศุกร์นี้ครับ ผมก็แจ้งทุกท่านนะครับ ^ ^

หรือถ้าน้าอยากให้โอนเงินคืนก็ยินดีครับ ยังไงก็แจ้งผมนิดนึงนะครับ ^ ^

ผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ^ ^

อย่างอลน้า ดีกันๆๆ น้า hemp เค้าก็ส่งให้ทุกคนนั่นล่ะครับ แต่อาจจะล่าช้าหรือด้วยเหตุผลประการใดก็โทรเช็คไปโดยตรงเลยดีกว่าผมรอของมาเกือบเดือนก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไรของดีรอๆกันหน่อยครับน้า

crimson

• member
หน้า hemp ครับ AW2G  เหลือสีอะไรบ้างครับ
เด็กใหม่หัดเล่นครับ

★ hemp ★

• member
หน้า hemp ครับ AW2G  เหลือสีอะไรบ้างครับ

เหลือ สีขาว / ม่วง / น้ำเงิน / ฟ้า / ส้ม / ชมพู และ เขียวครับ ^ ^

รอบนี้ส่งวันอังคารนะครับ ^ ^

crimson

• member

เหลือ สีขาว / ม่วง / น้ำเงิน / ฟ้า / ส้ม / ชมพู และ เขียวครับ ^ ^

สั่งตรงนี้ได้ไหมครับ พรุ้งนี้ไปโอนเงินครับ

★ hemp ★

• member

สั่งตรงนี้ได้ไหมครับ พรุ้งนี้ไปโอนเงินครับ

ได้เลยครับ ^ ^

crimson

• member
ง้นผมสั่ง AW2G  สี ขาวครับ
นันทวัฒน์ อัครปุญญานนท์
524หมู่2 บ้านท่า ต.ปงตำ อ.ไชยปราการ จ.เชียงใหม่
50320

watt

• member
ของผมที่ทวงถาม ชื่อวัชระ อยู่หมู่บ้านกลางเมือง ศรีนครินทร์ T. 081 278 5471

สั่งไป 1 ตัว AW2G สีฟ้า
ส่งเงินไปเมื่อวันที่ 16-10-55 เวลา 15.51 จำนวนเงิน 890 บาท
คุณบอกตอนกลางคืนวันศุกร์ที่ 19 ว่าส่ง EMS มาแล้ว

จนบัดนี้ยังไม่ได้รับสินค้า

จงโอนคืนเงินมาครับ ชื่อบัญชี คุณวัชระ ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขา พาราไดซ์พาร์ค เลขทีบัญชี 628-2-15532-8

สำหรับบางคนรอเป็นเดือน แล้วไม่รูสึกแปลกอะไรนี่ 
สำหรับผมว่าแปลกครับ ที่โอนส่งเงินไปแล้วต้องรอสินค้าเป็นเดือน ทั้งๆ ที่ ตัวนี้ก็หาซื้อง่ายๆ ได้ทั่วไป

รอคืนเงินนะครับ :D

★ hemp ★

• member
ของผมที่ทวงถาม ชื่อวัชระ อยู่หมู่บ้านกลางเมือง ศรีนครินทร์ T. 081 278 5471

ส่งเงินไปเมื่อวันที่ 16-10-55 เวลา 15.51 จำนวนเงิน 890 บาท
คุณบอกตอนกลางคืนวันศุกร์ที่ 19 ว่าส่ง EMS มาแล้ว

จงโอนคืนเงินมาครับ ชื่อบัญชี คุณวัชระ ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขา พาราไดซ์พาร์ค เลขทีบัญชี 628-2-15532-8

สำหรับบางคนรอเป็นเดือน แล้วไม่รูสึกแปลกอะไรนี่ 
สำหรับผมว่าแปลกครับ ที่โอนส่งเงินไปแล้วต้องรอสินค้าเป็นเดือน ทั้งๆ ที่ ตัวนี้ก็หาซื้อง่ายๆ ได้ทั่วไป

โอเคครับ ผมส่งไปแล้วนะครับ ET 4193 3134 5 TH ฝากส่งกับเอกชนเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา ^ ^
เช็คให้แล้วของน่าจะถึงวันพุธเพราะติดวันหยุด ยังไงรบกวนน้า watt ส่งของกลับมาให้ผม ไม่เกิน 14.00 น. วันนี้ ผมจะโอนเงินคืนให้ 890 บาทนะครับ ^ ^
ผมจำน้าได้แล้ว ผมแจ้งไปก่อนแล้วนะครับว่าส่งวันศุกร์ แต่ยังไงก็ต้องขออภัยในความบกพร่องนะครับ ^ ^

★ hemp ★

• member
524หมู่2 บ้านท่า ต.ปงตำ อ.ไชยปราการ จ.เชียงใหม่
50320

รับแซ่บครับ ขอเลื่อนวันส่งจากวันอังคาร ( วันหยุด ) เป็นวันพุธนะครับ ^ ^

watt

• member

โอเคครับ ผมส่งไปแล้วนะครับ ET 4193 3134 5 TH ฝากส่งกับเอกชนเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา ^ ^
เช็คให้แล้วของน่าจะถึงวันพุธเพราะติดวันหยุด ยังไงรบกวนน้า watt ส่งของกลับมาให้ผม ไม่เกิน 14.00 น. วันนี้ ผมจะโอนเงินคืนให้ 890 บาทนะครับ ^ ^
ผมจำน้าได้แล้ว ผมแจ้งไปก่อนแล้วนะครับว่าส่งวันศุกร์ แต่ยังไงก็ต้องขออภัยในความบกพร่องนะครับ ^ ^

ผมตาม tracking ET 4193 3134 5 TH ที่บอกมา ที่เวป thailandpost.co.th ตอบว่าไม่พบ หรือจะต้องตามได้ที่เวปไหนครับที่ว่าเป็นเอกชน หรือบอกเบอร์โทรไปรษณีย์เอกชนนั้นมา ผมจะโทรเช็ค หรือโพสต์ใบที่ส่งของให้ผมลงมาเลยครับ

แล้วผมจะต้องส่งของคืนคุณภายในวันนี้* ได้อย่างไร ยังไม่มีวี่แววว่าได้รับของเลย? หรือคุณพิมพ์มาสับสน???

★ hemp ★

• member
ไม่เป็นไรครับน้า watt ผมยกเลิกกับที่ไปรษณีย์หลังจากที่โอนเงินคืนไปแล้วครับ ค่าใช้จ่ายผมรับผิดชอบเอง เด๋วคงส่งกลับมาเองครับ

ปล. น้าๆที่เค้ารอกันเป็นเดือนเพราะว่าผมก็ต้องรอของส่งมาเช่นกันครับ ยืนยันอีกครั้งว่าทุกอย่างก็เป็นไปตามระบบครับ

crimson

• member
50320

รับแซ่บครับ ขอเลื่อนวันส่งจากวันอังคาร ( วันหยุด ) เป็นวันพุธนะครับ ^ ^
ผมโอนเงินให้แล้วนะครับ sms น่าจะเข้าประ17.15 นะครับ

★ hemp ★

• member
50320

ผมโอนเงินให้แล้วนะครับ sms น่าจะเข้าประ17.15 นะครับ

รับแซ่บครับ ^ ^

★ hemp ★

• member
ฝากเลขเด็ดหน่อยคร๊าาาบบบ ^ ^

EI 4193 7396 3 TH --- ไปไชยปราการครับ ^ ^

EI 4193 7397 7 TH --- ไปบางละมุงครับ ^ ^

issi

• member
  • อนาคตกำหนดได้
Alvarez ได้เล่นแล้วครับพี่ เพิ่งได้สาย 1 มาเปลี่ยน ยังไม่ค่อยเข้าที่เข้าทาง ต้องเบิร์นสายอีกสักหน่อยแต่เสียง ปังๆๆๆ มากครับเบิร์นไม้อีกสักหน่อยรับรองกระหึ่มแน่นอนครับ เล่นปิ๊คกิ้งเสียงก็กรุ๊งกริ๊งเลยครับ แจ่มแจ๋ามาก
สรุปคะแนนเลยครับ
รูปร่างหน้าตา - 10
เสียงคราง - 7.5
ค่าเสียหาย - 5 (เพราะได้มาถูก)
อารมณ์ร่วม - 10 (ผมบิ๊วเองครับ 555)

สรุปผลถูกใจอย่างแรงครับ ขอบคุณพี่ hemp ที่แบ่งของดีให้ผมเล่นถึง 3 ตัวแล้ว ขอบคุณมากครับ

คนบ้านฉาง ระยองครับ