Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ " ACOUSTIC MINISTRY " by hemp ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 147824 ครั้ง)

sc1104

• บุคคลทั่วไป
ยะลายังมาไม่ถึงเลย รอ รอ อิอิ

ใจเย็นครับน้า ตอนนี้เดาว่าแวะประจวบอยู่ คาดว่าวันจันทร์ก็น่าจะถึงอ่ะครับ ^ ^

รับแซ่บคร้าฟฟ

sc1104

น้า hemp ยะลาของมาถึงมือแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ สวยมากๆเลยทั้งสองรุ่นเลยคร้าฟฟ ^^

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
น้า hemp ยะลาของมาถึงมือแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ สวยมากๆเลยทั้งสองรุ่นเลยคร้าฟฟ ^^

ขอบคุณน้าเช่นกันครับ ^ ^
★Acoustic Ministry★

[email protected]

• member
เรียน น้า hemp

โอนให้แล้วครับ ยอดเงิน ๘๙๐.๐๐ บาท เมื่อวันที่ ๘ ตุลาคม ๒๕๕๕ เวลาประมาณ ๑๓:๐๐:๐๘ นาฬิกา

สำหรับ AW-2G สีฟ้า จำนวน ๑ อัน จัดส่งที่

นายยิ่งยศ สุนทรศารทูล
เลขที่ ๓๑ อาคารพญาไท ชั้น ๓ ห้อง ๓๑๑ ถนนพญาไท แขวงถนนพญาไท เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร ๑๐๔๐๐

ขอบคุณครับ

ยิ่งยศ

★ hemp ★

• member

โอนให้แล้วครับ ยอดเงิน ๘๙๐.๐๐ บาท เมื่อวันที่ ๘ ตุลาคม ๒๕๕๕ เวลาประมาณ ๑๓:๐๐:๐๘ นาฬิกา

สำหรับ AW-2G สีฟ้า จำนวน ๑ อัน จัดส่งที่

นายยิ่งยศ สุนทรศารทูล
เลขที่ ๓๑ อาคารพญาไท ชั้น ๓ ห้อง ๓๑๑ ถนนพญาไท แขวงถนนพญาไท เขตราชเทวี กรุงเทพมหานคร ๑๐๔๐๐

ขอบคุณครับ

ยิ่งยศ

รับแซ่บครับน้า รอบนี้ส่งให้วันพุธนะครับ ^ ^

syaorankung

• member
น้า hemp ครับ แจ้งโอน+ที่อยู่ ไปในเมลแล้วนะครับผม

ขอบคุณครับ ^^

★ hemp ★

• member
น้า hemp ครับ แจ้งโอน+ที่อยู่ ไปในเมลแล้วนะครับผม

ขอบคุณครับ ^^

ยอดเงินเข้ามาแล้ว แต่ยังไม่มีเมลมาเลยอ่ะครับ ^ ^

syaorankung

• member
งั้นโพสในนี้เลยก็ได้ครับ ฮ่าๆๆ

โอนเงิน 520 บาทเข้า บช แล้วนะครับ ตอนเวลาประมาณ 18.50

เอา pitchclip สีชมพูนะครับ

ขอบคุณมากครับผม

daifuku

• member
อยากสั่ง korg aw-2g สีดำ 1 อัน ขอเมลด้วยครับ

sc1104

รบกวนถามน้า hemp หน่อยครับว่าโหมด piezo กับ mic มันต่างกันอย่างไรครับ

★ hemp ★

• member
อยากสั่ง korg aw-2g สีดำ 1 อัน ขอเมลด้วยครับ

[email protected] รายละเอียดอยู่ที่หน้าแรกนะครับ ^ ^

รบกวนถามน้า hemp หน่อยครับว่าโหมด piezo กับ mic มันต่างกันอย่างไรครับ

น้าๆท่านอื่นที่ลองใช้แล้วเป็นอย่างไรบ้างครับ แชร์กันนิสนึงงงง ^ ^

----------------------------------------------------------

ฝากเลขเด็ดนิสนึงจ้าาา ^ ^

EI 7513 4473 8 TH ----- สามเสนใน

EI 7513 4474 1 TH ----- บางซื่อ

[email protected]

• member

เช้านี้ (๑๑ ตุลาคม ๕๕) ได้รับ AW-2G แล้ว สีฟ้าสวยจับใจ ยังไงจะลองนำไปใช้แล้วบอกเล่าเก้าสิบเกี่ยวกับประสิทธิภาพให้ฟังต่อไป ขอบคุณครับ และขอให้กิจการรุ่งเรือง เงินทองไหลมาเทมาครับผม

ปล. จะมีจัดประมูลอูคูเลเล่บ้างหรือเปล่าครับ ....คุคุคุคุคุ

Yingyos

★ hemp ★

• member

เช้านี้ (๑๑ ตุลาคม ๕๕) ได้รับ AW-2G แล้ว สีฟ้าสวยจับใจ ยังไงจะลองนำไปใช้แล้วบอกเล่าเก้าสิบเกี่ยวกับประสิทธิภาพให้ฟังต่อไป ขอบคุณครับ และขอให้กิจการรุ่งเรือง เงินทองไหลมาเทมาครับผม

ปล. จะมีจัดประมูลอูคูเลเล่บ้างหรือเปล่าครับ ....คุคุคุคุคุ

Yingyos

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆครับน้า ^ ^

เรื่องประมูลอุ๊คนี่มีแน่นอนครับ อดใจรอสักนิสสสนะครับ ^ ^

daifuku

• member
สั่ง korg aw-2g สีดำ 1 อัน  แจ้งโอน+ที่อยู่ ไปในเมลแล้วนะครับผม

★ hemp ★

• member
สั่ง korg aw-2g สีดำ 1 อัน  แจ้งโอน+ที่อยู่ ไปในเมลแล้วนะครับผม

รับแซ่บคร๊าาบบบ ^ ^

ขอบคุณครับ ^ ^

coolclub

• member
AW2G ถ้าใช้หนีบหัวกีตาร์ควรใช้โหมด Piezo เพราะตั้งเสียงโดยการสั่นสะเทือน เสียงอื่น ๆ ภายนอกจะไม่เข้ามารบกวน
โหมด mic จะใช้การตั้งเสียงโดย mic (รูเล็ก ๆ ด้านซ้าย) ซึ่งอาจมีเสียงรบกวนจากแหล่งอื่น ๆ ได้
Return To A=432hz

zzPooNzz

• member
KORG Pitchclip PC-1 สีดำ 1 ตัวครับผม ส่ง ems นะคร้าบ

โอนเรียบร้อยแล้วครับ

ชื่อ-ที่อยู่
28 ซใประเสริฐมนูกิจ 14 แยก 4 แขวงจจรเข้บัว เขตลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230

ขอบคุณมากครับ

★ hemp ★

• member
AW2G ถ้าใช้หนีบหัวกีตาร์ควรใช้โหมด Piezo เพราะตั้งเสียงโดยการสั่นสะเทือน เสียงอื่น ๆ ภายนอกจะไม่เข้ามารบกวน
โหมด mic จะใช้การตั้งเสียงโดย mic (รูเล็ก ๆ ด้านซ้าย) ซึ่งอาจมีเสียงรบกวนจากแหล่งอื่น ๆ ได้

ขอบคุณคร๊าบบบ ^^

KORG Pitchclip PC-1 สีดำ 1 ตัวครับผม ส่ง ems นะคร้าบ

โอนเรียบร้อยแล้วครับ

ชื่อ-ที่อยู่
28 ซใประเสริฐมนูกิจ 14 แยก 4 แขวงจจรเข้บัว เขตลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230

ขอบคุณมากครับ

รับแซ่บคร๊าบบบ รอบนี้ส่งวันจันทร์นะครับ ไม่อยากให้ของไปนอนที่ไปรษณีย์ช่วงวันหยุดอ่ะครับ ^^

syaorankung

• member
ลืมแจ้งครับ น้า hemp

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ (11/10/12) pitchclip สีชมพูน่ารัก 555+

ขอบคุณมากๆ ครับผม ^^

★ hemp ★

• member
ลืมแจ้งครับ น้า hemp

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ (11/10/12) pitchclip สีชมพูน่ารัก 555+

ขอบคุณมากๆ ครับผม ^^

ขอบคุณอีกครั้งนะครับ ^ ^