Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ " ACOUSTIC MINISTRY " by hemp ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 147824 ครั้ง)

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
Re: ---------- KORG Pitchclip & AW2G จูนเนอร์ที่ขายดีกว่า 20 ล้านตัว !!! ----------
« ตอบกลับ #160 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2012, 16:45:45 »
ฝากเลขเด็ดให้น้าๆครับ ^ ^

EI 4225 8306 5 TH ----- ฝากให้น้านภราชย์ บางพลี ครับ

EI 4225 8307 4 TH ----- ฝากให้น้า tum2012

EI 4225 8308 8 TH ----- ฝากให้น้า สอ ดอนช้าง

EI 4225 8309 1 TH ----- ฝากให้น้า Notai

ขอขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ ^ ^
★Acoustic Ministry★

nong

• member
ขายดิบขายดี  ขายดิบขายดี  เพี้ยง!!!!

sup-black

• member
ซุ่มนานระวังงูกัดนะเจ้าป้าเฮ้มส์ ;)

Notai

• member
  ได้รับของแล้วครับ ขอบคุณนะครับ

jazzinblue

• บุคคลทั่วไป
แวะมาทักทายครับน้า Hemp สบายดีไหมครับ
tuner ขายดิบขายดีเลยนะครับ
ช่วงนี้น้าไม่ปล่อยกีต้าร์แล้วเหรอครับ  :D

★ hemp ★

• member
ขายดิบขายดี  ขายดิบขายดี  เพี้ยง!!!!

สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสาาาาาาาาาาา ธุ จ้าพ่อรูปหล่อ ^ ^

ซุ่มนานระวังงูกัดนะเจ้าป้าเฮ้มส์ ;)

ช้าๆ ได้พร้าเล่มงาม ฮิ้ววววววววว ^ ^

ได้รับของแล้วครับ ขอบคุณนะครับ

ขอบคุณอีกครั้งนะคร๊าาาาบบบบบ ^ ^

แวะมาทักทายครับน้า Hemp สบายดีไหมครับ
tuner ขายดิบขายดีเลยนะครับ
ช่วงนี้น้าไม่ปล่อยกีต้าร์แล้วเหรอครับ  :D

ช่วงนี้ไม่ค่อยสบายอ่ะครับ งานเยอะมากครับ กลัวทำไม่ทันเลยยังไม่ได้ลงขาย บวกกับกฏใหม่ที่ให้กลุ่มปักหมุดลงกระทู้ล่างได้กระทู้เดียวอีก T_T

พักสักครู่ครับ กลับมาแน่นอน ตอนนี้ขอรักษาแผลก่อน ประมูล 2 งวดหลังนี่เจ็บสาหัสเลยครับ ^ ^

SOON !

★ hemp ★

• member
KORG Pitchclip & AW2G ใกล้หมดแล้วน๊าาาาาาาาาา ^ ^

SoundCard

แวะมาดันครับน้า hemp ขายดิบขายดี  จัด Korg pitchclip pc-1 สีแดงไปตัว รอกลับไปรับของวันศุกร์  จัดมาสลับใช้คู่กะ boss tu-1 สีแดงด้วยกัน ^^

สองยี่ห้อนี้ไม่ผิดหวังใครหา tuner ดีๆ

"Name" Mini-House

• member
  • https://www.facebook.com/Name.Minihouse
ชอบ korg จังครับ

ขอบคุณที่เอาของดีๆ มาแบ่งปันครับผม

นศ. ผมชอบมว๊ากกกกกกก
จงคิดให้ มากกว่าได้

★ hemp ★

• member
แวะมาดันครับน้า hemp ขายดิบขายดี  จัด Korg pitchclip pc-1 สีแดงไปตัว รอกลับไปรับของวันศุกร์  จัดมาสลับใช้คู่กะ boss tu-1 สีแดงด้วยกัน ^^

สองยี่ห้อนี้ไม่ผิดหวังใครหา tuner ดีๆ

ถึงหรือยังอ่ะครับน้า ^ ^

ชอบ korg จังครับ

ขอบคุณที่เอาของดีๆ มาแบ่งปันครับผม

นศ. ผมชอบมว๊ากกกกกกก

ขอบคุณน้าเนมมากมาย อุดหนุนไป 2 ตัวเลย สงสัยจะเอาไปฝากน้องโมจิ ^ ^

ฝากบอกน้องโมจิด้วยว่า " ชอบคุณมว๊าากกก> < "

★ hemp ★

• member

★ hemp ★

• member
ฝากให้พี่เจษฎา ครับ ^ ^

EI 7523 9830 4 TH

ขอบคุณมากครับ ^ ^

★ hemp ★

• member
ดันนิสนึงคับ ^ ^

surachet

• member
takeharu กะ aw2g ผมยังสบายดีมั้ยครับ น้า hemp ไม่ว่างไปสักที

★ hemp ★

• member
takeharu กะ aw2g ผมยังสบายดีมั้ยครับ น้า hemp ไม่ว่างไปสักที

ยังสบายดีทั้งคู่อ่ะครับ ว่างเมื่อไหร่ก็แวะมานะครับ ^ ^

--------------------------------------------------

ฝากให้น้าวรวุฒิด้วยครับ ----- EI422988508TH

ขอบคุณมากครับ ^ ^

sc1104

โอนเรียบร้อยแล้วนะคร้าฟพี่ จำนวนเงิน 1360 บาท เวลา 14.45 วันที่ 5/09/55

เอา pc-1 สีแดง กับ aw2g สีแดง จ้าา

กรุณาส่ง

คุณ พาณิช แซ่ฮั่น
607 ถ.สิโรรส อ.เมือง ต.สะเตง จ.ยะลา 95000

tel - 081-7109237

issi

• member
  • อนาคตกำหนดได้
พี่ เฮ้มป์ ครับ ลูกชายผมเป็นไงบ้างครับ
คนบ้านฉาง ระยองครับ

sup-black

• member
ออกมาเหอะน้า..น้ำจะท่วมถ้ำแร้ววววววววว :P :P :P

ปล.อย่าลืมตัวนั้นของฉัน..นะตัวเทอจร๊วฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ :-* :-*

★ hemp ★

• member
โอนเรียบร้อยแล้วนะคร้าฟพี่ จำนวนเงิน 1360 บาท เวลา 14.45 วันที่ 5/09/55

เอา pc-1 สีแดง กับ aw2g สีแดง จ้าา

กรุณาส่ง

คุณ พาณิช แซ่ฮั่น
607 ถ.สิโรรส อ.เมือง ต.สะเตง จ.ยะลา 95000

tel - 081-7109237

รับแซ่บครับ ของมาเมื่อไหร่จะรีบส่งให้ทันทีนะครับ ^ ^

พี่ เฮ้มป์ ครับ ลูกชายผมเป็นไงบ้างครับ

55555+ ยังอยู่ดีครับ ยังไม่ได้ทำเลยครับ งานเยอะมาก ไม่มีเวลาเลยครับ บอกตรงๆ ตอนนี้เคลียร์งานไปพอสมควรแล้ว ^ ^
แต่รับรองได้ว่าคุ้มค่าแก่การรอคอยแน่นอนคร๊าาาาาาาาาบบบบ
ปล. ขออภัยที่ทำให้รอนานนะครับ สัปดาห์นี้จะเริ่มทำแล้วครับ ^ ^

ออกมาเหอะน้า..น้ำจะท่วมถ้ำแร้ววววววววว :P :P :P

ปล.อย่าลืมตัวนั้นของฉัน..นะตัวเทอจร๊วฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ :-* :-*

ขอ 2 วัน เด๋วเจอกันแน่นอนงับ ^ ^
ตัวนั้นของเทอ ฉันจะเก็บไว้ให้ ภายในเวลาที่กำหนด ถ้ายังไม่มาเอา ฉันจะเอาลงประมูลนะจ๊ะตัวเทออออ 555+ ^ ^

issi

• member
  • อนาคตกำหนดได้

ตัวไหนล่ะจ๊ะ แอบซุ่มเหรอ
คนบ้านฉาง ระยองครับ