Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ปิดกระทู้ ขายแล้วครับ) Guild GAD-50 Sunburst  (อ่าน 5271 ครั้ง)

jitfender

• member
ผมมีตัวนึงรุ่นแรก (ปิ๊กการ์ดใส) ตอนนี้หลังเป็นฝ้าหมด ยอมรับว่ารุ่นนี้เสียงดีมาก ตีคอร์ดกระหึ่มสุดๆ
ใครที่กำลังหาอยู่ สภาพใหม่ สี Sunburst สวยๆ ต้องจัดแล้วหล่ะครับ..เชียร์ครับ ;D

vintage 1989

• member
สวยครับหน้าเล่น  สีนี้หายาก

DNA

• member
ขอขอบคุณทุกท่าน ที่ร่วมกันเข้ามาเชียร์นะครับ

ส่วนตัวแล้ว ไม่อยากขายเลยครับ น้องที่ทำงานก็แนะให้เก็บไว้ก่อน
เพราะถ้าเกิดอยากได้ขึ้นมาอีก จะหาสภาพแบบนี้ไม่ได้อีกแล้ว

แต่ก็อย่างที่บอกครับ ตอนนี้มีอยู่ 11 ตัว ไม่มีเวลาเล่นเลยครับ

nhoy

• member
สวยมากครับ น่าเล่น-น่าสะสมเลยครับ Guild GAD-50 Sunburst

aoorisa

• member
อยากได้ครับ แต่ติดที่มี Gad 50 แล้ว แต่ถ้ามีใครสนใจ ผมจะปล่อย แล้วจับตัวนี้แทน ราคาคุยกันได้ครับ

i-barkarm

• member
    • https://www.facebook.com/seksak.s
โอ้ว งามๆ...
facebook/seksak.s

@punna

• member
อยากได้ครับ แต่ติดที่มี Gad 50 แล้ว แต่ถ้ามีใครสนใจ ผมจะปล่อย แล้วจับตัวนี้แทน ราคาคุยกันได้ครับ

ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ

aoorisa

• member
0856124572 โอ ครับ Gad 50

ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ

Piyawat.H

• member
ถ้าน้า aoorisa สนใจตัวนี้ ก็จัดเลยครับ GAD-50 Nat ของน้า ยังมีคนสนใจอยู่ รุ่นนี้เป็น Rare Item ที่คุณภาพงาน และเสียงดี

aoorisa

• member
ถ้าน้า aoorisa สนใจตัวนี้ ก็จัดเลยครับ GAD-50 Nat ของน้า ยังมีคนสนใจอยู่ รุ่นนี้เป็น Rare Item ที่คุณภาพงาน และเสียงดี
ขอบคุณครับ  /ตอนนี้มีโทรเข้ามาบ้างแล้วครับ^^

DNA

• member
Re: (ปิดกระทู้ ขายแล้วครับ) Guild GAD-50 Sunburst
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 12:56:49 »
สวยมากครับ น่าเล่น-น่าสะสมเลยครับ Guild GAD-50 Sunburst

ขอบคุณ น้าหน่อยครับ สำหรับคำชม กำลังตัดสินใจพิจารณา Taylor 514e 2013 Fall Limited อยู่ครับ

โอ้ว งามๆ...

ขอบคุณนะครับ

DNA

• member
Re: (ปิดกระทู้ ขายแล้วครับ) Guild GAD-50 Sunburst
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 21, 2014, 12:58:13 »
ขายแล้วนะครับ!!!

ขอบพระคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ และขอบคุณ acousticthai.net มา ณ ที่นี้ด้วยครับ