Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (ขายแล้วจ้า) โมเดลกีต้าร์ไฟฟ้า Fender Stratocaster 1968 งานลิขสิทธิ์จากญี่ปุ่น  (อ่าน 3519 ครั้ง)

lekjung1974

• member
  • alekjing ได้เปลี่ยน User Name เป็น lekjung1974 แล้วครับ
ขายแล้วครับ!!!

ขออนุญาตขายโมเดลกีต้าร์ไฟฟ้าจำลอง Fender Stratocaster รุ่นปี 1968 (หัวโต) สีครีมพร้อมสายสะพาย , แผ่นเพลทปิดหย่อง , กล่องกีต้าร์ (เปิด-ปิดได้ เก็บกีต้าร์ลงกล่องได้จริง) , มาพร้อมขาตั้ง , คันโยกถอดเข้า-ออกได้ หมุนได้ (แต่โยกมะด้าย อิอิ) มีสายเอ็นขนาดเล็กครบทั้ง 6 สาย เป็นสินค้าลิขสิทธิ์จาก Fender อเมริกา ผลิตโดยบริษัท Media Factory ของญี่ปุ่น งานเนี๊ยบ!เหมือนของจริงมากครับ วัสดุส่วนใหญ่ผลิตจาก PVC ความสูงของกีต้าร์ประมาณ 1 คืบ สภาพใหม่แกะกล่อง ผมเพียงแค่เเกะห่อพลาสติกที่ด้านหัวและท้ายที่หุ้มกล่องด้านนอกพื่อตรวจเช็คของด้านใน (แต่พลาสติกที่หุ้มยังอยู่ มีเพียงแค่รอยแกะด้านหัวและท้ายเท่านั้น ตามรูป)

เหมาะสำหรับตั้งโชว์มากๆ พอดีสั่งซื้อแบบ Pre Order มาจากญี่ปุ่นหลายตัว ไม่มีที่จะตั้งโชว์แล้ว (เมียบ่น อิอิ) เลยเอามาประกาศขายเผื่อท่านใดสนใจ งานหายากมากและมีจำนวนจำกัด ตอนนี้ไม่มีของแล้ว ถ้าจะหาซื้อต้องไปหาซื้อที่ญี่ปุ่นหรือไม่ก็ตามเว็ปของสะสมพวก Model Figure ซึ่งเค้าจะเก็บเอาไว้เก็งกำไรกัน ตั้งแต่ผมเห็นโมเดลกีต้าร์จำลองมาไม่เคยเห็นงานของที่ไหนเหมือนและคล้ายของจริงขนาดนี้!

ขอขายที่ราคา 1,000 บาท รวมส่ง EMS ทั่วไทย แพ็คลงกล่องกันกระแทกให้อย่างดี

ติดต่อผม เล็กจัง Line ID : lekjung1974
โทร.089-964-8041

นาย ชัยณรงค์ สาระผล
ธนาคารกสิกรไทย ประเภทออมทรัพย์ เลขที่บัญชี 4352143826

#ขอขอบคุณบ้านไม้อคูสติคครับ# ^_^

ขออภัยด้วยครับ ผมถ่ายรูปไม่สวยแถมกลับหัวอีกต่างหาก!!!

@ชื่อยี่ห้อและรุ่น

@ภาพด้านหน้าและของภายในกล่อง

@ภาพด้านหลังกล่อง อธิบายรายละเอียดส่วนต่างๆของกีต้าร์ และด้านในยังมีโบรชัวร์ๆ ภาพสีสวยๆให้อยู่ในกล่องด้านหลังสุด

lekjung1974

• member
  • alekjing ได้เปลี่ยน User Name เป็น lekjung1974 แล้วครับ
รูปภาพและข้อมูลจากเว็บต่างประเทศครับ

http://www.alphabetcityblog.com/2013/05/mini-guitars-from-f-toys-and-media.html

lekjung1974

• member
ของยังอยู่จ้า

ขอบคุณท่านที่สนใจโทรมาสอบถามครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
รุ่นนี้รายละเอียดสวยจริงๆครับ
noomxman

lekjung1974

• member
รุ่นนี้รายละเอียดสวยจริงๆครับ

ขอบคุณครับพี่หนุ่ม
 มันสู้ตัวที่พี่หนุ่มมีไม่ได้หรอก ตัวนั้นสี Sunburst ด้วย หายากพอๆกัน

TOM+

• member
สวยมากๆ :)

ผมที่โทรไปคุยครับ
ขอรับเลยละกันครับ

lekjung1974

• member
ได้ครับคุณต๋อม ขอบคุณมากๆครับ พรุ่งนี้ผมส่งให้นะครับ ตอนนี้ติดต่อไลน์กับคุณต๋อมยังไม่ได้ครับ รบกวนขอที่อยู่ครับ

TOM+

• member
โอนเงินเรียบร้อย
ส่งที่อยู่ทางไลน์แล้วครับ :)

lekjung1974

• member
ได้รับเงินเรียบร้อยเช่นกันครับ พรุ่งนี้ผมส่งให้นะครับ วันนี้ไม่สะดวกแล้ว ขอบคุณพื้นที่บ้านไม้อคูสติค ปิดกระทู้ได้เลยจ้า

lekjung1974

• member
ส่งพัสดุ EMS เรียบร้อยแล้วครับ

EP 0998 5749 9 TH

TOM+

• member
ได้รับของเรียบร้อยครับ
คุณเล็กแพ็คมาให้อย่างดี แน่นหนา แข็งแรง กันกระแทกทุกจุด

ตอนที่ส่งของ คุณเล็กบอกมาทางไลน์แล้วว่าใช้เทปใส ปิดป้องกันชิ้นส่วนเล็กๆตกหล่น
นอกจากนี้ ยังทำเครื่องหมาย x ไว้ให้อีกว่าต้องแกะส่วนไหนก่อน

TOM+

• member
ของจริง สวยมากๆครับ

TOM+

• member
สุดท้าย ขอแนะนำครับ
ใครซื้อของจากคุณเล็ก สบายใจได้เลยครับ
คุณเล็กใส่ใจมากๆ ทั้งเรื่องแพ็คของ เรื่องแจ้งความคืบหน้า
แกเข้าไปดู ems tracking ให้เองเลย และส่งไลน์มาบอกตลอด

ขอบคุณคุณเล็กครับ

lekjung1974

• member
ดีใจมากครับที่พี่ชอบ ขอบพระคุณพี่ต๋อมมากๆเช่นกันครับ ^_^

Twinbee

• member
จองงงงง  ;D :D

อ่าว ขายแล้วหรอ อิอิ

lekjung1974

• member
อ้าว! ขอโทษทีพี่ไม่รู้ว่าบีสนใจ เอางี้พี่มีอีกตัวแต่ตั้งโชว์แล้วนะ กล่องเกลิ่งมีครบ พี่ขอขายบีแบบราคาเพื่อนสนิทคิดซัก 2 พันบาทขาดตัวรวมส่งถึงเตียงนอน ^_^ กิกิ

Twinbee

• member
อ้าว! ขอโทษทีพี่ไม่รู้ว่าบีสนใจ เอางี้พี่มีอีกตัวแต่ตั้งโชว์แล้วนะ กล่องเกลิ่งมีครบ พี่ขอขายบีแบบราคาเพื่อนสนิทคิดซัก 2 พันบาทขาดตัวรวมส่งถึงเตียงนอน ^_^ กิกิ

ส่งถึงเตียง เอ๊ะอะไรหว่า น่าคิดนะ สองพันเนี่ย 555+

lekjung1974

• member

ส่งถึงเตียง เอ๊ะอะไรหว่า น่าคิดนะ สองพันเนี่ย 555+

มันคือตุ๊กตายางจากญี่ปุ่น กิกิ