Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: แก้เครียดกันครับ Room 3.50 บาท อีก 1 ไอเดียเจ๋ง ๆ ที่หลากหลายของคนไทย  (อ่าน 5218 ครั้ง)

Mubintmin

• member
มีทำมาเยอะมาก เห็นไม่มีใครพูดถึงในนี้ เลยเอามาแปะไว้ซักหน่อย อิอิ

หลายคนอาจดูแล้ว และคงมีอีกหลายคนที่ยังไม่ได้ดู ไม่อยากให้พลาดครับ

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=eFatqGmoie8" target="_blank" class="aeva_link bbc_link new_win">http://www.youtube.com/watch?v=eFatqGmoie8</a>

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
อันนี้เค้าของจริงครับ 39 นั่น ของปลอม 5555+
ผมติดตามมาตั้งแต่คลิปแรกๆเลยครับ ฝีมือจริงๆครับ มีคลิปนึง โชว์สลับตำแหน่งด้วยครับ สุดยอด
เพลงเพราะ ฝีมือดี ตลกด้วย
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

Beatles Beatles

• member
คนดูเยอะมากครับเพื่อนๆผมพูดกันปากต่อปากจริงๆ  เหมือนตอนสัมยชวนดูรูม39 เลยครับ

gazz

• member
ชอบมากครับ เล่นกีต้าร์เพราะ ความสามารถสูง

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
ชอบครับ..........

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
เล่นดี ตลกด้วยครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

*o.NicKy.o*

• member
สนุกมากครับ เล่นกีตาร์เก่งมากครับ ร้องเก่งด้วย :D

Nightbarons

• member
เจ๋งดีครับ  เอนเตอร์เทรน ได้เยี่ยมทำให้คนดูแล้ว สนุก+ฮา

jiw_de_jazz

• member
เล่นดี
เอ็นเตอร์เทนเยี่ยม

ถ้าหล่อๆ วัยรุ่นๆ ค่ายใหญ่ๆซื้อตัวไปแล้ว

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
พี่แกอยู่เวิร์คพอยท์แล้วนะครับ

เคยเห็นคุณท็อฟฟี่เล่นกะแก๊งสามช่า แต่ไม่ค่อยเด่น มาเล่นรูม 3.50 นี่ทางแกเลย
:)

AlvareZ

• member
ผมดูกี่ทีก็ชอบครับ ดูแล้วผ่อนคลายมากครับ
ความรู้อยู่ที่ปาก ถ้าอยาก ก็ใช้ปากเป็นทางเพื่อรู้

pannpower

• member
ติดตามผลงานพี่ๆเค้าตลอดครับ อิอิ เอนเตอร์เทรนได้เยี่ยมยอดเลย อิอิ ^_^ สนับสนุนคร๊าบบบ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
อย่างฮาครับ

nantfa

• member
ชอบครับ  ...  ฮาดี
ช่างก่อร่าง สร้างรัก

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ฝากครัวกากๆ ไว้ด้วยครับ ไม่เกี่ยวกับดนตรี แต่ ดิบดี ฮาดีเหมือนกันครับ เชื่อไหมว่าเค้าทั้งคู่ เป็น อาจารย์ สอยอยู่......อิอิ

รายการครัวกากๆ โดย เชฟหมี ตอนที่ 1

aekasit

• member

Mubintmin

• member
ของน้าเบียร์แม่งสุดยอดหวะ 555

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

Mubintmin

• member
น้าครับ เพลงประกอบของครัวกาก ๆ ตอนที่ 4 ชื่อไรอะครับ อยากได้มาก จำได้ว่าอยู่ใน My Sassy Girl จังหวะมันสวิงใช้ได้เลย