Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย ขาตั้งกีตาร์พับได้ 800 บาท ((มี 2 ตัว)) ZEN Guitar Stand 1500 บาท  (อ่าน 29023 ครั้ง)

rachen

• member
Re: ขาย <*((((>< ... ขาตั้งกีตาร์.. พับได้ ... ><))))*>
« ตอบกลับ #140 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 06:50:17 »
ของตอนนี้ยังไม่มีครับ ผมยังไม่ได้ทำเลย....มีคนขอให้ผมทำให้แล้ว 2 ตัว ( น้าmannjuu ,น้าศราวุธ )

ถ้าน้าUT  ชอบจริงๆ กรุณาทิ้งเบอร์ไว้ให้ผมนะครับ ผมจะติดต่อขายให้ตามคิวจริงๆครับ ถ้าผมได้ทำอีก
ต้องขอโทษจริงๆนะครับ...

DANIYTEP

• member
  • สพฺเพ ธฺมมา นาลํ อภินิเวสาย
    • สุถาพบุรุษดนัยเทพ
Re: ขาย <*((((>< ... ขาตั้งกีตาร์.. พับได้ ... ><))))*>
« ตอบกลับ #141 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 11:55:34 »
สนใจครับ 08-7788-4229 ;)
โชคดีที่มีสติ

UT

• member
« ตอบกลับ #142 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 12:05:50 »
ของตอนนี้ยังไม่มีครับ ผมยังไม่ได้ทำเลย....มีคนขอให้ผมทำให้แล้ว 2 ตัว ( น้าmannjuu ,น้าศราวุธ )

ถ้าน้าUT  ชอบจริงๆ กรุณาทิ้งเบอร์ไว้ให้ผมนะครับ ผมจะติดต่อขายให้ตามคิวจริงๆครับ ถ้าผมได้ทำอีก
ต้องขอโทษจริงๆนะครับ...

ได้ครับ รอตามคิว
0816433348

rachen

• member
« ตอบกลับ #143 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 21:02:11 »
รับทราบครับ ถ้าผมได้ทำผมจะติดต่อขายตามคิวนะครับ
น้าmannjuu  คิว1
น้าศราวุธ        คิว2
น้าUT           คิว3
น้า DarkDiy  คิว4
น้าดนัย         คิว5

ผมจะพยายามทำทีเดียว 5ตัวเลยครับ จะได้ไม่ต้องรอนาน.....

อุปกรณ์ Arm ตัววี หมดครับ ผมได้มาจากที่ทำงาน ผมยังหาซื้อแบบคล้ายๆกันไม่ได้เลย
ทุกอย่างผมมีหมดแล้ว  กรุณารอหน่อยนะครับ.....

elinoy

• member
Re: ขาย <*((((>< ... ขาตั้งกีตาร์.. พับได้ ... ><))))*> งาน Hand Made
« ตอบกลับ #144 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2014, 01:47:47 »
no.12 คิวผมนะครับ ถ้าตั้งกีต้าร์ไฟฟ้าด้วยได้ยิ่งดีเลยครับ
อมยิ้ม

UT

• member
« ตอบกลับ #145 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2014, 09:49:21 »
รับทราบครับ ถ้าผมได้ทำผมจะติดต่อขายตามคิวนะครับ
น้าmannjuu  คิว1
น้าศราวุธ        คิว2
น้าUT           คิว3
น้า DarkDiy  คิว4
น้าดนัย         คิว5

ผมจะพยายามทำทีเดียว 5ตัวเลยครับ จะได้ไม่ต้องรอนาน.....

อุปกรณ์ Arm ตัววี หมดครับ ผมได้มาจากที่ทำงาน ผมยังหาซื้อแบบคล้ายๆกันไม่ได้เลย
ทุกอย่างผมมีหมดแล้ว  กรุณารอหน่อยนะครับ.....

ขอบคุณครับ
เสร็จเมื่อไหร่ติดต่อมาได้ครับ...รอๆๆ

rachen

• member
Re: ขาย <*((((>< ZEN Guitar Stand ><))))*> ขาตั้งกีตาร์พับได้ Hand Made
« ตอบกลับ #146 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 19:08:57 »
 ผมทำ ZEN Guitar Stand  แบบใหม่มาลองขายดูครับ เผื่อมีคนสนใจ ชอบงาน แนว ZEN...

ขาตั้งกีตาร์ แบบพับได้ กรุณารออีกนิดนะครับ ผมได้ Arm แบบใหม่แล้ว กำลังทำให้อยู่ครับ....

elinoy

• member
Re: ขาย <*((((>< แบบใหม่ ZEN Guitar Stand ><))))*> ขาตั้งกีตาร์พับได้ Hand Made
« ตอบกลับ #147 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2014, 23:01:39 »
โอ้ว....ขาตั้งสวยๆๆมาอีกแล้ว ถ้าไม่ติดว่าเดินทางบ่อยนี่สอยมาตั้งที่บ้านแล้วครับ
อมยิ้ม

rachen

• member
Re: ขาย <*((((>< แบบใหม่ ZEN Guitar Stand ><))))*> ขาตั้งกีตาร์พับได้ Hand Made
« ตอบกลับ #148 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 22:29:18 »
โอ้ว....ขาตั้งสวยๆๆมาอีกแล้ว ถ้าไม่ติดว่าเดินทางบ่อยนี่สอยมาตั้งที่บ้านแล้วครับ

55555 ขอบคุณครับน้า elinoy

ไม่มีคนสนใจเลย ผมขอลดราคาเหลือ 1,300 บาท ครับ..

Mr.Eakaluk

• member
« ตอบกลับ #149 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2014, 11:05:04 »
สวยครับสวย ขอได้ไหมครับน้าเชน 55555555+
อยู่ให้ต่ำ ทำให้สูง

kornguild1

• member
  • กระบี่อยู่ที่ใจ แค่กิ่งไผ่ก็มีคม
« ตอบกลับ #150 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2014, 11:47:49 »
ขาตั้งแนวzenนี่ สั่งแล้วzenไว้ก่อนได้มั้ยน้า
ม่วนแท้เหลา

Jackkrub

• member
« ตอบกลับ #151 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2014, 16:02:23 »
ถ้าขาตั้ง uncen ซื้อไปแล้ว

มาแซวเล่นนะครับ

rachen

• member
« ตอบกลับ #152 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2014, 06:02:31 »
5555 ขอบคุณครับ น้าMr.Eakaluk น้าkornguild1 น้าJackkrub
ยังขายไม่ได้เลย แต่คอมเม้นของน้าก็ได้ฮาดีครับ....

rachen

• member
« ตอบกลับ #153 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2014, 17:13:16 »
 น้าmannjuu ,น้าศราวุธ, น้าUT, น้าDarkDiy,น้าดนัย ครับ รบกวนดูรูปก่อนตัดสินใจซื้อนะครับ
 พอใจค่อยซื้อนะครับ

รับของแล้ว ถ้าไม่พอใจ ผมยินดีรับคืนทุกตัวนะครับ และโอนเงินคืนให้ด้วยครับ

((( น้าDarkDiy กับน้าดนัย เป็นคนเดียวกัน มันเลยเหลือ 1 ตัว ถ้าใครสนใจ ซื้อได้นะครับ )))

UT

• member
ว้าว!...คุ้มค่ากับการรอคอยครับน้า
พรุ่งนี้โอนตังค์ไปให้นะครับ

rachen

• member
น้าวิรัช ครับ ผมส่งของให้ได้วันพุธ ที่13 นะครับ พรุ่งนี้ไปรษณีย์หยุดหนะครับ ต้องขอโทษด้วยครับ

elinoy

• member
ของดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน
อมยิ้ม

rachen

• member
 55555 ขอบคุณมากคร๊าบบ น้าelinoy ที่มาช่วยคอมเม้นอีกแล้ว
 ถ้าได้ลงมาแถว ปากเกร็ด นนท์ ยังไงอย่าลืมแวะมาลองเล่น ตัว
 ใหม่ของผมนะครับ Recording King RD-27 พอผมเซ็ทอัพเอง
 เสร็จแล้ว เสียงของมันคุ้มเงินมากครับ ในราคาหมื่นต้นๆ ทั้งงาน
 ทั้งเสียง ด้วยสเป็คนี้ คุ้มมากจริงๆครับน้า....

elinoy

• member
55555 ขอบคุณมากคร๊าบบ น้าelinoy ที่มาช่วยคอมเม้นอีกแล้ว
 ถ้าได้ลงมาแถว ปากเกร็ด นนท์ ยังไงอย่าลืมแวะมาลองเล่น ตัว
 ใหม่ของผมนะครับ Recording King RD-27 พอผมเซ็ทอัพเอง
 เสร็จแล้ว เสียงของมันคุ้มเงินมากครับ ในราคาหมื่นต้นๆ ทั้งงาน
 ทั้งเสียง ด้วยสเป็คนี้ คุ้มมากจริงๆครับน้า....

ผ่านไปต้องแวะแน่นนอนครับ ตัวนี้เคยเล็งไว้เหมือนกัน ตอนที่น้าหนุ่มมีปัญหากับคนที่จอง โผล่มาอีกทีไม่ถึงวันไปซะแล้ว
อมยิ้ม

rachen

• member

ผ่านไปต้องแวะแน่นนอนครับ ตัวนี้เคยเล็งไว้เหมือนกัน ตอนที่น้าหนุ่มมีปัญหากับคนที่จอง โผล่มาอีกทีไม่ถึงวันไปซะแล้ว

ทีแรกผมว่าจะเอามาเซ็ท Strum Cord แต่พอเซ็ทอัพเสร็จ ปิ๊กกิ้ง ก็สุดๆเลย หางเสียงยาวมาก
 ครับน้าelinoy....