Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสอนกีต้าร์โปร่ง และ รับปรับแต่ง รีเฟรท/เซทแอคชั่น เซาะร่องสาย ฯลฯ Re-post  (อ่าน 1519 ครั้ง)

SMIL3Chai

• บุคคลทั่วไป
รับสอนกีต้าร์โปร่ง ตั้งแต่เริ่มฝึกเล่น ไปถึงระดับ เล่นอาชีพคับ
แนวตลาด หรือ เฉพาะแนว เช่น Fingerstyle - picking (คล้ายๆ Depapepe)
หรือลูกเล่นต่างๆ สำหรับคนที่เล่นเป็นอยู่แล้ว แต่อยากได้อะไรใหม่ ฯลฯ
สอนแกะเพลง - อ่านโน๊ต - แทปกีต้าร์ - สอนเรียบเรียงเพลงของตัวเอง หรืออยากได้แนวไหนก็ลองเสนอมาได้คับ :)

รับสอนตามบ้านหรือจะมาหาผมได้ที่ ถนนสุโขทัย แฟลตตรงข้ามกับกรมทหาร 904
ชั่วโมงละ 200 บาทคับผม สำหรับค่ารถ 200 บาทนะคับ สำหรับคนที่ต้องการให้ผมไปสอนถึงที่คับ
สอนวันเสาร์ อาทิตย์ เวลา 0900 - 1530 คับผม

ปล. วันเสาร์เช้าไม่ว่างแล้วนะคับ :)

//////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

รับเซทอัพกีต้าร์ ทั้งโปร่งและไฟฟ้า ให้เล่นง่าย รับปรับแต่งกีต้าร์ให้เสียงออกมาได้ดีที่สุดของตัวกีต้าร์
เปลี่ยนเฟรท เลเวลเฟรท สั่งขนาดเฟรท ได้ตามชอบเลยคับ :)

สำหรับเซทอัพกีต้าร์ : ค่าสายกีต้าร์ยี่ห้อที่ต้องการ + ค่าเซทอัพ 250 บาท
สำหรับเซาะร่องสายกีต้าร์ : 200 บาทคับ
สำหรับรีเฟรทคับ (เปลี่ยนเฟรทที่สึก) : 100 บาทต่อเฟรท 1 ตัวคับ หรือทั้งคอ อยู่ที่ 1,300 บาท คับ ราคารวมค่าเฟรทเรียบร้อยแล้วคับ

สำหรับนัดรับส่งกีต้าร์ จันทร์ - ศุกร์ ช่วง 0900 - 1200 น. รับของได้ที่ อนุเสาวรีย์ สะพานควาย โลตัสเตาปูน เดอะมอลงามฯ
สำหรับเสาร์อาทิตย์ ได้ตั้งแต่ 0900 - 1500 น. คับ :)

ปล.ขออนุญาติรีโพสคับ ของเก่าหายไปไหนแล้วไม่รู้คับ

เบอร์โทร 0824480829 คับ หรือ Chaiwut Sanlap คับ
;D

SMIL3Chai

รับสอนบริเวณปริมลฑลนะคับ

nhoy

• member
ขออนุญาตเข้ามาเชียร์น้า SMIL3xD ครับ

SMIL3Chai

ขออนุญาตเข้ามาเชียร์น้า SMIL3xD ครับ
ขอบคุณมากคับน้าหน่อยคับ
ต้องแอบมาซุ่มอยู่แถวๆนี้ก่อนคับ

ช่วงนี้ยังไม่มีรูปถ่ายมากพอที่จะไปปักหมุดโพสได้ในหน้าซื้อขายเลยคับ