Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (Sold)ขาย Martin ooo-rs1 All Solid อายุเดือนกว่าๆ สภาพไร้ริ้วรอย พร้อมเคสคู่ตัว  (อ่าน 2245 ครั้ง)

migijeez

• member
***ขายแล้วครับ***
ขาย 23,000 พร้อมเคสคู่ตัวครับ ไม่ได้รับงาน เล่นอยู่แต่ในบ้าน
เป็น All Solid Sapele นะครับ มีภาคไฟฟ้าของ Fishman Sonitone
ไร้ริ้วรอยใดๆทั้งสิ้น เก็บรักษาอย่างดีครับ ซื้อมาวันที่ 11/3/2559 ที่ Guitar Room
สภาพเดิมๆทุกอย่าง สายยังไม่ได้เปลี่ยน แอคชั่นก็ไม่ได้ปรับตั้งใหม่ ทุกอย่างเหมือนซื้อมือ1
แถมจูนเนอร์กับขาตั้งกีตาร์ไปด้วยเลยครับ

นัดดูสภาพแล้วค่อยตัดสินใจได้ครับ
ดูของได้ที่ นวนคร รังสิต ดอนเมือง เกษตร เซ็นทรัลลาดพร้าว BTS หมอชิต
มิก 092-283-1120
Line : migijeez

migijeez

• member
แถมจูนเนอร์หนีบหัว และขาตั้งกีตาร์ด้วยนะครับ

migijeez

• member
ปรับลดราคาแล้วนะครับ เหลือ 23,000 กลมๆไปเลยครับ
กีตาร์ใหม่มากครับ อายุเดือน 1เดือนนิดๆ พลาสติกที่ปิ๊กการ์ดยังไม่ได้แกะเลยครับ
เหมือนซื้อมือ 1 ไม่มีตำหนิใดๆครับ เล่นอยู่แต่ในบ้าน
ถ้าสนใจนัดดูของก่อน แล้วค่อยตัดสินใจได้ครับ ไม่ว่ากัน

migijeez

• member
ราคาเต็ม อยู่ที่ 31,500 นะครับ สภาพไม่ต่างมือ1 ครับ
ท่านใดที่สนใจรุ่นนี้อยู่ประหยัดไปได้ถึง 8,500 ครับ
ถ้าไม่ใหม่จิง ไม่ซื้อได้คับผม ลองเล่นดูก่อนได้

migijeez

• member
ของยังอยู่นะครับ

migijeez

• member
ขายแล้วนะครับ ขอบคุณบ้านไม้ครับ