Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามผู้รู้เรื่องการเปลี่ยนลูกบิดวินเทจกับกีตาร์ martin ครับ  (อ่าน 826 ครั้ง)

mr.music

• member
ผมมี martin  DRS2  เป็นลูกบิดทั่วไป  จะเปลี่ยนใส่ลูกบิดแบบวินเทจที่น้าตะวันขายอยู่จะได้มั้ยครับ  ขอฟันธงเลยนะครับ 

loh

• member
เปลี่ยนได้แน่นอน ครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
noomxman

XRAY

• member
  • Bossy เปลี่ยนชื่อเป็น XRAY นะครับ

ใด้ครับ ;D ;D ;D
[/quote

ได้แน่นอนครับ น้าหนุ่มซื้อไปเปลี่ยนแล้วครับ
ACOUSTIC GUITAR ONLY

samaklen

• member
มาร์ติน ถ้าเป็นรุ่นสูง ควรจะคู่กับ Waverly Tuners  นะครับ
นอกนั้นแล้วแต่ความพอใจครับ Gotoh คุณภาพก็ดีสมราคามาก