Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: โปร่งไฟฟ้า Fender Sonoran SCE เสียงดีไหมครับ  (อ่าน 2484 ครั้ง)

smiledog08

• member
โปร่งไฟฟ้า Fender Sonoran SCE เสียงดีไหมครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 15, 2013, 03:54:29 »
ตามหัวข้อเลยนะครับผม พอดีอยากได้กีต้าร์ตัวใหม่

usamah

• member
  • เสียงเพลงทำให้โลกน่าอยู่..
Re: โปร่งไฟฟ้า Fender Sonoran SCE เสียงดีไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2013, 10:12:05 »
ถ้าเอาเรื่องเสียงผมว่าใช้ได้ครับ ไม่ถือว่าดีสมราคาเพราะราคานี้ตัวอื่นทำได้ดีกว่าพอสมควร แต่ถ้ามองเรื่องความมีเอกลักษณ์ตัวนี้ดีเยี่ยมครับ มีดีที่ถือแล้วหล่อและสายนิ่มมือดีแรงดึงสายผมว่าค่อนข้างน้อยเพราะองศาของลูกบิดมันเหมือนกีตาร์ไฟฟ้าครับ เคยมีและขายไปแล้วยังอยากได้คืนอยู่เลยครับ