Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่าเคยมีใครเห็น ขาตั้งโน้ตเพลง แบบที่เป็นไม้รึเปล่าครับ  (อ่าน 1027 ครั้ง)

DaFunk

• member
ลอง search google ดูแล้วเจอแต่เวปเมืองนอกครับ ไม่รู้ว่าพอมีใครเห็นที่ขายอยู่หน้าร้าน หรือว่ารู้จักคนทำรึเปล่าครับ อยากได้ซักตัวมาไว้ที่บ้านน่ะครับ  :)

MUI

• member
ผมเคยเห็นที่มิวสิคคอลเลคชั่น ประมาณ 4 พัน (จำไม่ได้) ครับ

DaFunk

• member
ผมเคยเห็นที่มิวสิคคอลเลคชั่น ประมาณ 4 พัน (จำไม่ได้) ครับ

อ๊ากกก แพงมาก เหมือนเคยเห็นเหมือนกันแต่ไม่เคยถามราคา รู้สึกว่าเค้าจะไม่เอาเข้ามาแล้วล่ะครับ