Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: *[แนะนำ] ร้านซ่อมกีต้าหน่อยคับ(คอร้าว) ผมอยู่แถว ม.เกษตร  (อ่าน 6146 ครั้ง)

zumoking

• member
ร้าวตรง ระหว่าง ............ คอกับหัว น้าๆๆคนไหน พอรู้จักร้านซ่อมงานดี ๆ ราคากันเอง ช่วยแนะนำทีคับ T T

รู้สึกแย่มากกกกกกก T T

ขอบคุณที่แวะมาดู นะคับ >,<""

nai chic

• member
    • www.facebook.com
ร้าวตรง ระหว่าง ............ คอกับหัว น้าๆๆคนไหน พอรู้จักร้านซ่อมงานดี ๆ ราคากันเอง ช่วยแนะนำทีคับ T T

ร้าวเองหรือไปกระแทกมาครับ ??? ???ขอเรียนตามตรงนะครับ น่า้เสียดายมากๆถ้าซ่อมมาเล่นเองเก็บไว้นานๆก็พอไหวแต่ถ้าวันข้างหน้าคิดจะขายลำบากแน่ๆครับ ถ้างานใหญ่ขนาดนี้ก็ไปหาลุงจงดีกว่าครับซ่อมกับร้านไม่ดีก็เป็นอีกครับผม เอาใจช่วยครับผม ;) ;)

KULAA_101

• member
อาการฉะนี้ก็หนักพอดูอยู่ลองหาร้านที่ใกล้ๆบ้านที่มีฝีมือดูครับส่วนตัวผมก็อาศัยลุงจงเจ้าสำนักท่าน้ำนนท์เป็นที่พึ่ง...แต่ต้องโทรไปต่อคิวก่อนนะครับน้าฯ....

joe neck solid

• member
อ. ชาญณรงค์ สาธุประดิษฐ์ 30

TOM1869

• member
ร้านข้างบนตามที่น้าๆ แนะนำนั่นแหละครับ กีต้าร์ยี่ห้ออะไรครับ
Line id: 081-8718003

MUI

• member
ถ้าไปกีต้าร์เวิร์คช็อปไม่ถูก ก็มาที่หลังโรงอาหารวนศาสตร์ก็ได้ครับ เดี๋ยวพาไป

zumoking

• member
ขอบคุณทุกคอมเม้นเลยนะคับ .......... มีคนแนะนำลุงจงมาเหมือนกัน ยังไงเด๋วว่ากันนะคับ !!

ตอนนี้น้ำท่วมไปไหนไม่ได้เลย T T

ขอบคุณน้าๆๆ ทุกคนมากนะคับ

ร้าวเองหรือไปกระแทกมาครับ ??? ???ขอเรียนตามตรงนะครับ น่า้เสียดายมากๆถ้าซ่อมมาเล่นเองเก็บไว้นานๆก็พอไหวแต่ถ้าวันข้างหน้าคิดจะขายลำบากแน่ๆครับ ถ้างานใหญ่ขนาดนี้ก็ไปหาลุงจงดีกว่าครับซ่อมกับร้านไม่ดีก็เป็นอีกครับผม เอาใจช่วยครับผม ;) ;)
อาการฉะนี้ก็หนักพอดูอยู่ลองหาร้านที่ใกล้ๆบ้านที่มีฝีมือดูครับส่วนตัวผมก็อาศัยลุงจงเจ้าสำนักท่าน้ำนนท์เป็นที่พึ่ง...แต่ต้องโทรไปต่อคิวก่อนนะครับน้าฯ....

อ. ชาญณรงค์ สาธุประดิษฐ์ 30

ร้านข้างบนตามที่น้าๆ แนะนำนั่นแหละครั บ กีต้าร์ยี่ห้อร์อะไรครับ
ถ้าไปกีต้าร์เวิร์คช็อปไม่ถูก ก็มาที่หลังโรงอาหารวนศาสตร์ก็ได้ครับ เดี๋ยวพาไป

bestboss

• member
ม.เกษตร มานั่งแถวประตูงามวงวานฝั่งตรงข้ามเกษตรอะครับ แล้วนั่ง114,63 นั่งไปเรื่อยๆสัก20-30นาทีถ้ารถไม่ติด ก็จะถึงป้ายสุดท้ายคือท่าน้ำนนท์ พอลงจะรถปั๊ปก็เดินไปทางขวาอีก200เมตร จะเจอเมเจอร์นนท์ แล้วเข้าไปเลยครับผม รุ้สึกจะอยู่ชั้น2มั้งร้านลุงจง

bestboss

• member
ปล.ร้านลุงจงนี่แกรับติดPUแบบใต้saddleไหมอะครับ

Mr.Gula101

• member
ปล.ร้านลุงจงนี่แกรับติดPUแบบใต้saddleไหมอะครับ
****....  รับติดตั้งให้ครับ แต่ตอนนี้ไม่รู้สถานการณ์น้ำเป็นเช่นไร ลองโทรตรวจสอบลุงแกก่อนเลยครับ... ตามหมายเลขที่มีรูปข้างบน.....

cha-cha

• member
ร้านลุงจงน้ำไม่ท่วมครับ คอนเฟิร์ม แต่หน้าม.เกษตรท่วมแน่ๆครับ 555 แต่ผมสงสัยจังว่าทำไมใครๆถึงเรียกว่าลุงจงกัน ผมไปเห็นตัวเป็นๆแกแล้วยังไม่แก่เลย 555 เรียกพี่ได้ไหม ?

bestboss

• member

****....  รับติดตั้งให้ครับ แต่ตอนนี้ไม่รู้สถานการณ์น้ำเป็นเช่นไร ลองโทรตรวจสอบลุงแกก่อนเลยครับ... ตามหมายเลขที่มีรูปข้างบน.....

ขอบคุณครับผม

zumoking

• member
ม.เกษตร มานั่งแถวประตูงามวงวานฝั่งตรงข้ามเกษตรอะครับ แล้วนั่ง114,63 นั่งไปเรื่อยๆสัก20-30นาทีถ้ารถไม่ติด ก็จะถึงป้ายสุดท้ายคือท่าน้ำนนท์ พอลงจะรถปั๊ปก็เดินไปทางขวาอีก200เมตร จะเจอเมเจอร์นนท์ แล้วเข้าไปเลยครับผม รุ้สึกจะอยู่ชั้น2มั้งร้านลุงจง

ขอบคุณมากนะคับ !!