Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย ขาตั้งกีตาร์พับได้ 800 บาท ((มี 2 ตัว)) ZEN Guitar Stand 1500 บาท  (อ่าน 29022 ครั้ง)

rachen

• member
อ้าววว ป่วยเป็นอะไรไปเหรอครับน้าelinoy  ผมก็ว่าอยู่ โพสขายคราวนี้หายน้าelinoy
เพิ่งถึงตัวที่ 9 ครับน้า ยังไม่ถึงตัวที่ 12 เลย....ดูแลสุขภาพด้วยนะครับน้า จะได้อยู่เล่น
กีตาร์ไปนานๆ

ป.ล. ขายจนได้กีตาร์ตัวใหม่อีกตัวแล้วครับ...

peerapol2323

• member
น้าราเชนทร์ ผมโอนเงินให้แล้วนะครับ ยอด 700.07
พร้อมแล้วส่งที่

tony33331

• member
โอเคครับพี่ ดูดีใช้ได้ ส่งมาเลยครับ วันนี้โอนเงินให้

tony33331

• member

rachen

• member
น้าราเชนทร์ ผมโอนเงินให้แล้วนะครับ ยอด 700.07
พร้อมแล้วส่งที่

พีรพล พฤกษมาศ
28/69 หมู่บ้านโนเบิลอนาวานา
ถนนบรมราชชนนี 115/2
แขวงศาลาธรรมสพน์ เขตทวีวัฒนา
กทม. 10170
รับทราบครับน้าพีรพล  น้าครับ ตอนกางขาตั้ง กรุณากางแกนแนวตั้งขึ้นก่อนตามรูปนะครับ
แล้วค่อยกางออก ตามสเต็ปนะครับ… ขอบคุณมากครับ

โอนแล้วคราบ 600
รับทราบครับน้าโทนี่  ต้องขออภัยในความผิดพลาดของผมด้วยครับ และขอบคุณมากครับ ที่น้าโทนี่ ยังมั่นใจ
ในงานของผมครับ….ขอบคุณมากๆเลยครับน้า

rachen

• member

น้าศิวัช ผมส่งของไปให้ช่วงเช้าแล้วนะครับ

น้าพีรพล กับน้าโทนี่ ผมขออนุญาติส่งของให้เป็นวันจันทร์นะครับ วันเสาร์ไปรษณีย์ทำงานแค่ครึ่งวันหนะครับ
ต้องขอโทษด้วย ผมเพิ่งตื่นมาเห็นแจ้งโอนของน้าทั้งสอง พอดีผมเข้างานกะดึกหนะครับ....

elinoy

• member
อ้าววว ป่วยเป็นอะไรไปเหรอครับน้าelinoy  ผมก็ว่าอยู่ โพสขายคราวนี้หายน้าelinoy
เพิ่งถึงตัวที่ 9 ครับน้า ยังไม่ถึงตัวที่ 12 เลย....ดูแลสุขภาพด้วยนะครับน้า จะได้อยู่เล่น

ป.ล. ขายจนได้กีตาร์ตัวใหม่อีกตัวแล้วครับ...

ขอบคุณครับบบบ เดี๋ยวเข้าไป กทม คงหาเวลาแวะไปหาน้าบ้างดีกว่าา ไปลองกีต้าร์ตัวใหม่ เหอๆ
อมยิ้ม

rachen

• member

ขอบคุณครับบบบ เดี๋ยวเข้าไป กทม คงหาเวลาแวะไปหาน้าบ้างดีกว่าา ไปลองกีต้าร์ตัวใหม่ เหอๆ

โอ้ๆๆๆ ยินดีมากเลยครับน้าelinoy  ยินดีต้อนรับเลยครับ ผมทำขาตั้งกีตาร์ขาย จนได้กีตาร์ตัวใหม่เลยครับ
ตัวใหม่สเป็คดี เสียงดีครับ อดิรอนแดก มะฮ็อก long saddle อีก ( กำลังเซ็ทอัพเองอยู่ครับ )
 ความอยากได้หนะครับเลยพยายามค่อยๆเก็บตังค์ทีละน้อย....

ต้องขอขอบพระคุณ น้าๆทุกคนที่ช่วยอุดหนุนผมครับ น้าอ้วน ,น้าMr.Eakaluk  ,น้องปุ๊ก,น้าราเชนทร์,น้าโทนี่
น้าศิวัช , น้าพีรพล มากๆเลยครับ

martanz

• member
สวยงามน่าใช้มากครับ

rachen

• member
สวยงามน่าใช้มากครับ

ขอบคุณครับน้าmartanz  ที่ชอบ...

rachen

• member
น้าโทนี่ , น้าบุคบุ๋ย ครับผมส่งของให้แล้วนะครับ ช่วงเช้า ถ้าได้รับของแล้วเป็นยังไง
รบกวนน้าช่วยแจ้งกลับด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ...

น้าบุคบุ๋ย ครับ ตอนกางขาตั้ง กรุณากางแกนแนวตั้งขึ้นก่อนตามรูปนะครับ
แล้วค่อยกางออก ตามสเต็ปนะครับ… ขอบคุณมากครับ

• member
น้าโทนี่ , น้าบุคบุ๋ย ครับผมส่งของให้แล้วนะครับ ช่วงเช้า ถ้าได้รับของแล้วเป็นยังไง
รบกวนน้าช่วยแจ้งกลับด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ...

น้าบุคบุ๋ย ครับ ตอนกางขาตั้ง กรุณากางแกนแนวตั้งขึ้นก่อนตามรูปนะครับ
ผมได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ งานสวยดีครับ น้าราเชนทร์.... แต่ ทำไมมันใส่เข้าไปใน hardcase ไม่ได้อ่ะครับ หรือว่า hardcase ของผมมันผิดปกติครับ

• member
มันใหญ่ไปอ่ะครับ (ผมแนบรูปไม่ได้ครับ) ขอ line id น้าราเชนทร์หน่อยครับ ผมจะส่งรูปให้ดูครับ

rachen

• member
มันใหญ่ไปอ่ะครับ (ผมแนบรูปไม่ได้ครับ) ขอ line id น้าราเชนทร์หน่อยครับ ผมจะส่งรูปให้ดูครับ

ขอโทษทีครับน้าบุคบุ๋ย ผมไม่มี Line เลยครับ ปรกติมือถือผมก็เมียถือครับ 555

ลองใส่ในแนวทะแยงดูหรือยังครับ ผมลองกับเคส Guild D150CE มันก็ทะแยงใส่ได้นะครับ
เคสของ Guild D150CE กล่องตรงด้านหัวกีตาร์ จะเล็กกว่าเคสของ Guild GAD40C
อีกนะครับ

กีตาร์ของน้าบุคบุ๋ย เป็นทรงอะไรครับ ถ้าทรง OM เคสก็น่าจะเล็กกว่าทรง เดทนอท ครับ
ไม่เป็นไรนะครับ ผมยินดีรับคืน พร้อมคืนเงิน + ค่าโอนกลับให้ครับ คนซื้อต้องพอใจในสินค้า
ครับ ผมถึงจะสบายใจครับน้า บุคบุ๋ย...

น้าโทนีครับ มีปัญหาอะไรรึเปล่าครับ ตัว Godin วางได้หรือเปล่าครับ ผมไม่มี กีตาร์ไฟฟ้าทดลองวางหนะครับ ต้องขอโทษด้วยครับ...

• member
กีตาร์ของน้าบุคบุ๋ย เป็นทรงอะไรครับ ถ้าทรง OM เคสก็น่าจะเล็กกว่าทรง เดทนอท ครับ
ไม่เป็นไรนะครับ ผมยินดีรับคืน พร้อมคืนเงิน + ค่าโอนกลับให้ครับ คนซื้อต้องพอใจในสินค้า
ครับ ผมถึงจะสบายใจครับน้า บุคบุ๋ย...
กีตาร์เป็นทรงเดทนอทครับ case ของ gator ครับ ลองทะแยงดูแล้วก็ไม่ได้ครับ

rachen

• member
กีตาร์เป็นทรงเดทนอทครับ case ของ gator ครับ ลองทะแยงดูแล้วก็ไม่ได้ครับ

โอ้ Case ของ gator มันเล็กจริงๆครับ ขนาดทรง OM ของผมก็ยังเล็กมากจริงๆครับ แทบไม่มีพื้นที่ว่างเลย
ผมยินดีรับคืนครับน้าบุคบุ๋ย ต้องขออภัยน้าด้วยจริงๆนะครับ ผมขอเลขบัญชีน้าด้วยครับ เดี๋ยวผมโอนเงินคืนให้
นะครับ ....

• member

โอ้ Case ของ gator มันเล็กจริงๆครับ ขนาดทรง OM ของผมก็ยังเล็กมากจริงๆครับ แทบไม่มีพื้นที่ว่างเลย
ผมยินดีรับคืนครับน้าบุคบุ๋ย ต้องขออภัยน้าด้วยจริงๆนะครับ ผมขอเลขบัญชีน้าด้วยครับ เดี๋ยวผมโอนเงินคืนให้
นะครับ ....
พอจะแก้ไขได้หรือไม่ครับ น้าราเชนทร์

rachen

• member
โอ้ เข้าใจแล้วครับน้า ใหญ่กว่าเยอะมากเลย ขอบคุณมากๆๆเลยครับน้า
คราวหลังผมจะวัดขนาด บอกคนซื้อก่อนครับ จะได้รู้ขนาด ว่าใส่ได้หรือเปล่า

น้าครับผมรบกวนขอเลขบัญชีน้าด้วยครับ ผมขอโทษจริงๆครับ ที่ไม่ได้บอก
ขนาดไปครับ...

ไม่เป็นไรนะครับ เพราะของผมเองก็ยังไม่มีใช้เลย Arm มันหมดแล้วครับ
ตัวของน้าผมจะได้เก็บไว้ใช้เองครับ...

• member
น้าราเชนทร์ครับ ขนาดช่อง case gator ของผมวัดได้ 20 X 12 ซม. ครับผม :D

UT

• member
Re: ขาย ขาตั้งกีตาร์ พับได้...
« ตอบกลับ #139 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 19:03:42 »
มีของอีกไหมครับน้า