Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดกระทู้ครับ ขายแล้ว ขอบคุณครับ  (อ่าน 1610 ครั้ง)

chillchill

• member
ปิดกระทู้ครับ ขายแล้ว ขอบคุณครับ
« เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 07:15:15 »
Hardcase Dreadnought หนังสีน้ำตาล บุกำมะหยี่สีเขียว ตัวล๊อคใหม่เอี่ยม มีกุญแจล็อค

ขายแล้วนะครับ ^^

Pramuk

• member
2500 บาท รวมส่งได้ป่าวอ่ะครับ สนใจครับ

nhoy

• member
น่าใช้ครับ

Spunperee

• member
ไปรับมาแล้วครับ สวยถูกใจกว่าในรูปมากครับ ^_^

chillchill

• member
ไปรับมาแล้วครับ สวยถูกใจกว่าในรูปมากครับ ^_^
ขอบคุณพี่โค้กมากๆครับ ปิดกระทู้จ้า ^^