Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Cole clack fl2ac และ k yairi dy62c  (อ่าน 797 ครั้ง)

kaerk

• member
Cole clack fl2ac และ k yairi dy62c
« เมื่อ: มีนาคม 03, 2014, 11:21:03 »
อยู่ภูเก็ตครับคงไม่มีโอกาศได้ลอง ตัดสินใจยากมาก ใจอยากทดลองระบบไฟฟ้าของfl2acมาก ติดที่สอบถามน้าหลายๆท่านมาบอกว่าเวลาเล่นระบบไฟฟ้ามีเสียงจี่ค่อนข้างเยอะอยู่ (พอๆmaton) ส่วน k yairi dy62c เป็นตัวที่อยากได้มานานมากตัวนี้ติด prefixพร้อมเคส และเห็นมีประกาศขายไนหน้าซื้อขายราคาเร้าใจมาก คิดไมออกครับตอนนี้ เพราะคิดว่าถอยอีกสักตัวคงหยุดสักพัก รบกวนน้าๆช่วยวิเคราะห์หน่อยครับขอบคุณครับ