Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่องนิดหน่อย เรื่องเอฟเฟค์ครับ  (อ่าน 514 ครั้ง)

greenteen

• member
นอกเรื่องนิดหน่อย เรื่องเอฟเฟค์ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 23:38:49 »
พอดีอยากทราบว่า เวลาร้องออกไมค์สดๆครับ
บ้างท่านทำให้มันมีเสียงreverve หรือ chorus ได้เลยนี้เป็นเพราะ ใช้ไมค์เฉพาะหรือว่ามีการใช้เอฟเฟคของไมค์โครโฟนอีกทีอะครับ

ถ้าน้าๆพอรู้รบกวนช่วยแนะนำทีน้ะครับ ถ้าเกิดมีราคาถูกๆยิ่งดีเลยครับ
ขอบคุณมากๆครับ สงสัยมานาน