Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายกีต้าร์คลาสสิคไฟฟ้า ALMANSA 401M-EQ-4CL (ขายแล้วครับขอบคุณacousticthaiครับ)  (อ่าน 1706 ครั้ง)

CrysisSam

• member
ขายกีต้าร์คลาสสิคไฟฟ้า Guitar classic ALMANSA 401M-EQ-4CL อายุ 6 ปี พร้อมภาคไฟฟ้าของ fishman ไม้แห้งดีแล้ว

Ekarat

• member
  • แก่...ไม่เก่ง...แถมจนอีกต่างหาก
สวัสดีครับ  ผมรับนะครับ  เอกรัชต์  ปราจีนบุรี  เดี๋ยวโทรคุยอีกครั้งเรื่องการโอน

CrysisSam

• member
สวัสดีครับ  ผมรับนะครับ  เอกรัชต์  ปราจีนบุรี  เดี๋ยวโทรคุยอีกครั้งเรื่องการโอน

Thank you krub, will mail it out by local post office Monday and text you the tracking number. !!! ;D

Ekarat

• member
  • แก่...ไม่เก่ง...แถมจนอีกต่างหาก
จัดส่ง  เอกรัชต์ หลงใจ๊ บริษัท HGST นิคมอุตสาหะกรรม 304  203,205 ต.ท่าตูม  อ.ศรีมหาโพธิ์  จ.ปราจีนบุรี  25140 ครับ

CrysisSam

• member
จัดส่ง  เอกรัชต์ หลงใจ๊ บริษัท HGST นิคมอุตสาหะกรรม 304  203,205 ต.ท่าตูม  อ.ศรีมหาโพธิ์  จ.ปราจีนบุรี  25140 ครับ
Okay krub !!!!!! :)

The phop

• member
เอกรัชต์ จัดอีกแล้วเหรอ  เต็มบ้านยัง

Piyawat.H

• member
ขอแสดงความยินดีกับ Mr.Sam, และเจ้าของใหม่ด้วยครับ

CrysisSam

• member
ขอแสดงความยินดีกับ Mr.Sam, และเจ้าของใหม่ด้วยครับ
Thanks krub Khun Wat!! ;D

CrysisSam

• member
Received money, will mail it out tomorrow to this address, Thanks krub !!!!!!!!! :)

CrysisSam

• member

Tracking number by EMS is  EL494617475TH :)