Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เซนทรัลเวิลมีร้านขายกีต้าอยู่ชั้นไหนบ้างครับ แล้วแต่ละร้านมียี่ห้ออะไรบ้างอะครับ  (อ่าน 7383 ครั้ง)

Jaylelite

• member
คือผมจะไปศซื้อกีตาร์สักตัวในวันจันที่ 14 นี้อะครับอยากดูหลายๆร้าน แต่ไม่รู้ว่ามีร้านอะไรบ้าง และอยู่ชั้นไหนบ้างอะครับ

mai_911

• member
ชั้น 3 >> Music Concept : Fender, Gibson, Guild, Epiphone, Chavel
       >> ร้านอะไรซักอย่าง ไฮโซๆหน่อย ใกล้ๆกับ Music Concept

ชั้น 4 >> Rock planet : Sigma, Larivee', Baracuda, Michael Kelly
       >> ร้านของ Music Collection แต่ชื่ออื่น (จำไม่ได้ครับ) : Martin, Taylor, Crafter, Washburn
       >> นครหลวง : Takamine, Ovation, AXL
       >> ยามาฮ่า อยู่แถวโซน Power buy

pea

• member
ชั้น3ใกล้ๆกับมิวสิคคอนเซป ก็ร้านกีต้าร์อเวนิวครับส่วนชั้น4 ร้านกีต้าร์รูมของมิวสิคคอเลคชั่นครับ