Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเจอในห้องพันทิพ มาน้าคนนี้เค้าเล่นกีตาร์เพราะดีจังครับผม  (อ่าน 5498 ครั้ง)

kiddada

• member
  • aloha my name is new :)
http://www.พันทิพ.com/cafe/food/topic/D10440174/D10440174.html
เห็นบอกขายpizza อยู่เชียงใหม่ด้วย ครับผม
LEMON TREE cover โดย เอ้ รงค์ สุภารัตน์

you เอ้ สุภารัตน์.mp4
:)จุดพอใจอยู่ที่ไหน เราเท่านั้นที่รู้:)

sparroo2

• member
อืมอยากเห็นตัวจริงจังเลยครับ

รุ่นอะไรหรอครับ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ชื่อ เอ้ หรือเปล่าครับ คนนี้ เขาเคยออกเทป อินดี้ เมื่อประมาณ เกือบ 20 ปีที่แล้วครับ คนนี้มืออาชีพเลยครับ น้านิว

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ใช่จริงๆ ด้วย ผมเคย มีเทปชุดนี้ด้วย เมื่อก่อนเพลงนี้ ดังมากครับ ในแวดวง อินดี้

ห้องสุดท้าย - เอ้

gazz

• member
สุดยอดเลย อะ

CHOPPER_F

• member
น้าคนนี้เค้าอยู่เชียงใหม่ค่ะ ตอนนี้เปิดร้านพิซซ่าเล็กๆ เล็กๆจริงๆ บรรยากาศแบบคันทรี่ (มากๆ)

แถมยังเล่นกีตาร์ร้องเพลงให้ลูกค้าฟังฟรีๆเลยด้วยค่ะ ^^

จากเว็บนี่เลย http://www.pantip.com/cafe/food/topic/D10440174/D10440174.html
☆--» Mini ShoPPeR ♫~*

Chezalez

• member
ผมกำลังจะมาโพสต์พอดี โดนแย่งซีนซะงั้น ฮ่าๆๆ ผมอยากไปลองชิมพิซซ่า แล้วฟังเพลงน้าเค้าดูบ้างจัง  แต่บ้านผมอยู่หาดใหญ่ไกลเกิ๊น ไว้มีโอกาสได้ไปเชียงใหม่จะลองไปสัมผัสดูครับ

bambamm

• member
ห้องสุดท้ายนี่ฟังบ่อยมากตอนฟัง the shock แต่ก่อน

เพราะมากมาย เพิ่งได้เห็นหน้าพี่เค้าวันนี้

ohm_pea

• member
แหม คุณ kiddada หายไปนานเลย
จันทาร ดีกว่า จันไร

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
เอ้ ห้องสุดท้าย ตำนานไนน์ตี้ช็อกครับ
:)

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
รักเธอนะ....กีต้าร์

Crucify

• member
ผมมาตามหาผู้ ญ คนหนึ่ง ซึ่งที่จริงแล้วเราพบกันไม่นาน เกือบสัปดาห์

ผมโคตรชอบเลย.........

ohm_pea

• member
จันทาร ดีกว่า จันไร

kiddada

• member
  • aloha my name is new :)
@น้าsparroo2 น่า en20 มั้งครับ
@น้าFOTOBEER โอ้ว ผมเพิ่งเคยฟังครั้งแรกเลยครับน้าเบียร์ ขอบคุณมากครับผม ^^
@น้าgazz  ชอบบรรยากาศ ชิวๆกับเพลงดีอ่ะครับผม
@ น้า☆--»Mini ShoPPeR_♫~* แจ่มไปเลยครับเสียดายปราจีนกับ เชียงใหม่ไกลกันมาก ฮ่าๆๆๆ ไม่งั้นคงต้องแวะไปแล้ว
@น้าChezalez คิดเหมือนกันครับผม ^^
@น้าbambamm ยังไม่เคยฟังเพลงต้องขอโอกาสไปลองฟังหน่อยแล้วครับผม
@น้าohm_pea วนเวียนอยู่เรื่อยแหละครับน้าโอม ^^
@น้ายินยอม ครับผม ตำนานจริง
@น้าhumnoi_skn1 ชอบรุ่นนี้เหมือนกันครับผม
@น้าCrucify แจ่มครับผม

:)จุดพอใจอยู่ที่ไหน เราเท่านั้นที่รู้:)

Carboy

• member
ชอบเพลงเขาเยี่ยม  แนวใต้ดิน  คล้าย อารักษ์  ขอบคุณมากครับ

bird20151

• member
เพราะดีครับ

หน้าเหมือนฝรั่งเลย
Bakemonogatari ™

Yoshio

• member
พิซซ่าหน้าตาแบบนี้นี่แหละอร่อยเลยครับ

Biaj_man

• member
  • ไม่ได้โดนเลือกให้เล่น ..แต่เลือกที่จะเล่น
ใช่จริงๆ ด้วย ผมเคย มีเทปชุดนี้ด้วย เมื่อก่อนเพลงนี้ ดังมากครับ ในแวดวง อินดี้

ห้องสุดท้าย - เอ้

เคยฟังครับ ช่วงนั้นรายการวิทยุน้าป๋องดังมาก ก็เลยนำเพลงไปประกอบด้วย 

Antifog

• member
วาววววววว   สุดยอดอ่ะ

ake_iam

• บุคคลทั่วไป
เดือนหน้าผมคงต้องไปตามหาผู้ชายคนนี้ซะแล้ว  ;)