Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครโฟล์คเดี่ยว แนวสากลครับ แบบเก๋าๆเลยยิ่งดี ทำงานภูเก็ต-พังงา คุยค่าตัวก่อนได้ครับ  (อ่าน 1999 ครั้ง)

jojoyak

• member
รับโฟล์คเดี่ยว ชาย หรือ หญิง ก็ได้ครับ เล่นที่บาร์ เล่นเพลงสากลยุค60เก่าๆ เก๋าๆ-ใหม่ ทำงานภูเก็ต หรือพังงาครับ ลูกค้าเป็นชาวต่างชาติ100เปอร์เซ็นต์
คุยค่าตัวก่อนได้ครับ มีเปอร์เซ็นต์จากร้าน หรือจะมาทำด้วยกันแล้วแบ่งเปอร์เซนต์ก็ได้ครับ แค่มีฝีมือมาก็พอ มีที่พัก+อาหารครับ ผมดูแลร้านด้านหลังครับ
หลัง4ทุ่มผมลงมาแจมได้ครับ เพราะเล่นอยู่ที่ร้านอยู่แล้ว แต่ไม่มีเวลาช่วงหัวค่ำ ใครที่คิดว่าถนัดแนวนี้ติดต่อมาเลยครับ 084-4436553 เวลา12.00-17.00ครับ  ติดต่อคุณโจ้ครับ หวังว่าคงได้ร่วมงานกันนะครับ (ขอคนที่สนใจจริงๆนะครับ)

น้องbigg

• member
  • Gibson Hummingbird
หาได้่ไวๆนะครับ ผมคนก็ภูเก็ต นักดนตรีมีฝีมือเยอะครับ
คิดถึงเมืองภูเก็ต

jojoyak

• member
หาได้่ไวๆนะครับ ผมคนก็ภูเก็ต นักดนตรีมีฝีมือเยอะครับ
ขอบคุณมากครับ กลับบ้านแวะมานั่งชิวๆจอยกันได้นะครับ ยินดีต้อนรับครับ

น้องbigg

• member
  • Gibson Hummingbird
ขอบคุณมากครับ กลับบ้านแวะมานั่งชิวๆจอยกันได้นะครับ ยินดีต้อนรับครับ

ขอบคุณมากครับน้า jojoyak ไว้โอกาสตรงกันคงได้ร่วมแจมกันครับ
คิดถึงเมืองภูเก็ต