Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครที่ขายกีต้าร์แล้วเป็นแบบผมมั้ยครับ  (อ่าน 1217 ครั้ง)

armyro7

• member
คือผมมีกีต้าร์ตัวหนึ่งรักมากกกกก  เป็นfender f250 แต่มีเรื่องจำเป็นต้องใช้เงินเลยตัดสินใจขาย4500  คือผมไม่รู้ราคามันควรจะอยู่เท่าไหร่ คุยกับคนที่จะซื้อแล้วแต่ขนส่งปิดติดวันหยุดเลยมีเวลาอีกสองสามวันอยู่กับมันเวลาเล่นนี่รู้สึกเสียดายมากๆนอนไม่หลับเลยทีเดียว

Moko

• member
Re: มีใครที่ขายกีต้าร์แล้วเป็นแบบผมมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2017, 14:07:45 »
คนซื้อที่เข้าใจคนขาย ที่เกิดเสียดายกีต้าร์ ตอนจะขาย ก็มีครับ
ถ้าไม่อยากขาย ก็คุยกันตรงๆ ขอโทษตามมารยาทที่ดี สังคมได้น่าอยู่ครับ
^Easy Man^