Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เก้าอี้โฟล์ค ซองแฮนเมดอินสกลนคร  (อ่าน 2334 ครั้ง)

music_support_shop

• member
  • สินค้าเปลี่ยนคืนได้ใน 30 วัน
    • html://www.musicsupport.shop
เก้าอี้โฟล์ค ซองแฮนเมดอินสกลนคร
« เมื่อ: มีนาคม 01, 2013, 14:19:26 »
ลูกค้าประจำที่ร้านมีทักษะเชิงช่างทำเก้าอี้สำหรับนั่งเล่นกีต้าร์โปร่งโดยเฉพาะมาเสนอ
แก้ไขปรับปรุงหลายครั้งจนได้ตัวต้นแบบเอามาตั้งขายที่ร้านปรากฎว่าขายได้เฉย
เผื่อมีเพื่อนๆสนใจเชิญครับ ราคาย่อมเยา ส่ง EMS ได้ทั่วไทย สนันสนุนคนมีมานะ
ตามลิ้งค์นี้เลย
http://www.musicsupportshop.com/shop/product.php?idp=00947

nhoy

• member
Re: เก้าอี้โฟล์ค ซองแฮนเมดอินสกลนคร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 01, 2013, 15:06:49 »
ขอบคุณ อ.พารวย ที่กรุณานำสิ่งดีๆ และน่าใช้มาแนะนำให้ทราบกันครับ

music_support_shop

• member
  • สินค้าเปลี่ยนคืนได้ใน 30 วัน
    • html://www.musicsupport.shop
Re: เก้าอี้โฟล์ค ซองแฮนเมดอินสกลนคร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 01, 2013, 18:26:39 »
ยินดีครับ น้าหน่อย ความจริงคืออยากให้น้องเขามีกำลังใจในการทำงาน (มันขยันมาก)
น่าหนับหนุน ใครจะใช้เชิญสั่งได้เลยครับ ผมรับรองความแข็งแรง ดีไซน์ดูดิบๆหน่อย แต่นั่งเล่นกีต้าร์โปร่งสบายจริงๆ ครับ
ถ้าใครเล่นอยู่ตามร้านอาหาร กระซิบเจ้าของร้านได้เลย ได้นั่งฟรีด้วย

Birra Alla Vita

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2015, 03:14:32 »
สนับสนุน เมดอินไทยแลนด์ครับ
ท่านไหนหาเก้าอี้เล่นโฟล์คตามร้าน รีบจัดเลย