Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำกีต้าร์ ไม้หน้าAdirondack Spruceในงบเบาๆหน่อยครับ  (อ่าน 1280 ครั้ง)

Forfun212

• บุคคลทั่วไป
ขอในงบเบาๆหรือเบาที่สุด ช่วยแนะนำหน่อยคับของคุนคับ

sc1104

Eastman ครับ

Gamo Lab

• member
Eastman หรือ Blueridge ที่มีลงท้ายด้วย A ครับ เช่น BR-163A ครับ

Rut_pro

• member
ถูกทีสุดก็น่าจะ Recording king แต่หลังๆ มานี้ ตัวแทนจำหน่ายไม่ค่อยนำ รุ่นไม้หน้า Adirondack Spruce มาขายเท่าไร
แต่เห็นบอกว่า สามารถสั่งได้

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
Recording king ครับ ;D ;D ;D
noomxman

nhoy

• member
งบเบาๆ ก็น่าจะเป็น Recording King แต่ไม่ทราบว่าตอนนี้จะมีของหรือเปล่านะครับ

Forfun212

ถูกทีสุดก็น่าจะ Recording king แต่หลังๆ มานี้ ตัวแทนจำหน่ายไม่ค่อยนำ รุ่นไม้หน้า Adirondack Spruce มาขายเท่าไร
ขอถามอีกนิดนะคับ ^^ ทำไมเขาถึงไม่ค่อยเอา รุ่นไม้หน้าadirondack spruce มาขายหรอคับ มันมีข้อเสียยังไงหรอคับ

Forfun212

Eastman ครับ
Eastman หรือ Blueridge ที่มีลงท้ายด้วย A ครับ เช่น BR-163A ครับ
Recording king ครับ ;D ;D ;D
date=1378996394]
[/quote]
ขอบคุณทักคนมากนะคับ

Forfun212

งบเบาๆ ก็น่าจะเป็น Recording King แต่ไม่ทราบว่าตอนนี้จะมีของหรือเปล่านะครับ
ขอบคุณมากนะคับ^^